Je, huyu anafaa kuolewa

Pole sana ndio ukubwa huo
 
Weka picha ya demu mkaliii kwenye dp yako WhatsApp.

Then post picha nyingine Kali ya demu huyo huyo, halafu andika "aksante Mungu" Kisha baada ya dk 15 zifute hizo picha Kisha zima simu.

Nakuhakikishia utarudi na mrejesho.
Hii haiwezi badilisha Ukweli kuwa Huyo Demu Hampendi jamaa anapenda pesaa tuu anazopewaa bhasii...!! So kama jamaa anajielewaa ampotezee tu Demu
 
Kwan kupenda n ujinga?
Hakuna Kitu cha Kijingaa na Kipuuzi kama Mwanaume kumpenda Mwanamke kwa Level uliyofikiaa...!! Yani unaona kabisa anakufanya Boyaa na weww unakomaa tuuu
 
Hakuna Kitu cha Kijingaa na Kipuuzi kama Mwanaume kumpenda Mwanamke kwa Level uliyofikiaa...!! Yani unaona kabisa anakufanya Boyaa na weww unakomaa tuuu
Acha tyu, mzee wa kula tunda kimasihara
 
Mwambie ukweli. Kwamba umegundua anakupendea tu pesa. Halafu kata kabisa mawasiliano naye. Huyo hafai kabisa kuoa, labda kama atabadilika. Na kubadilika huyo sio leo. Tena ukimtajia kumwoa NAJUA ATAKATAA. Huyo anakupendea tu $$. Na anakudharau sana. Na hawezi kukubali kuolewa na wewe. Au jaribu. Kisha mfanye mke kabisa muishi pamoja. Halafu mpelekeshe kwelikweli. Shida ni kwamba atakaa siku chache halafu ataondoka na lila kitu hata godoro.

Ana mtu wake ambaye ndio yulo moyoni mwake. Wanaume acheni kulazimisha mapenzi. Wasichana ni wengi tu mbona? Najua itauma. Lakini pia ukiwa naye unaumia kifedha nk. Afadhali maumivu wakati hauko naye. Pole sana ndugu.
 
Mpaka najuta kuwa mkubwa
Umenichekesha ujue😅😅kwahiyo unajuta kuwa mkubwa🙄🙄basi jirudishe utoto I mkuu inawezekana.

Hakuna mtu aliyeendekeza mapenzi akabaki salama.piga chini fanya mambo ya msingi
 
Mkuu niseme tyu ukweli kumchana huwa namchana sana, na nikimcha Mara nyingi huwa anapaniki na kukata cm. Tunakaa ata miez 2 bila kuwasiliana kisha anajirudi tena
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…