je huu ni ujio mwingine wa the Utamu?


mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,762
Likes
15,741
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,762 15,741 280
Wana jf..katika pita pita zangu katika mitandao nimekutana na hizi blog moja inaitwa mzeewasupu na nyingine inaitwa maishamatamu..kwa kweli nimeshangaa sana...kuona picha za wadada wa kitanzania..watu maharufu na wengine watu wakawaida wakiwa wamepiga wa kupigwa picha za utupu.....inasikikitisha kama si kufurahisha na kuhuzunisha.....

Tafadhali..Tembelea...www.mzeewasupu.blogspot.com..ujionee mwenyewe..

Angalizo ..hivi hakuna uwezekano wakusajiri hizi blog?
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,167
Likes
773
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,167 773 280
Ngoja nichekie kwanza!!nitarudi,manake nilikuwa nazitafuta kweli
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,167
Likes
773
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,167 773 280
Nadhani link umeikosea hembu gonga hapa
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Mbona blog haipatikani?
Wana jf..katika pita pita zangu katika mitandao nimekutana na hizi blog moja inaitwa <font color="#0000cd">mzeewasupu</font> na nyingine inaitwa <font color="#0000cd">maishamatamu</font>..kwa kweli nimeshangaa sana...kuona picha za wadada wa kitanzania..watu maharufu na wengine watu wakawaida wakiwa wamepiga wa kupigwa picha za utupu.....inasikikitisha kama si kufurahisha na kuhuzunisha.....<br />
<br />
Tafadhali..Tembelea...<a href="http://www.mzeewasupu.blogspot.com..ujionee" target="_blank">www.mzeewasupu.blogspot.com..ujionee</a> mwenyewe..<br />
<br />
Angalizo ..hivi hakuna uwezekano wakusajiri hizi blog?
<br />
<br />
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
ze uta....mmmm
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,304
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,304 280
Mbona blog haipatikani?<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
inaelekea wa2 wanaimiss sana Utamu
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,762
Likes
15,741
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,762 15,741 280
sizinga-hapo we click sehemu inayosema i want to continue,mkuu usiniangushe try again
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,762
Likes
15,741
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,762 15,741 280
wakubwa mbn mie naona,tena kn pic ya mtt wa kigogo yuko naked
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,275
Likes
240
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,275 240 160
Du si mchezo,no comment
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Ila hyo maishamatamu, mwanzon kabisa anakataza watu kujipiga picha hasa wanafunz na kumtumia. So unajilipua alaf unamtumia...
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
mm sioni kama kuna kipya watu wanataka kujifunza katika hizi blog zaidi ni marudio tu...maana kama ni uchafu uko wa LIVE wala co wa kuangalia kwenye comp...kwa iyo acha wadau watupie tu!!!
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
mm sioni kama kuna kipya watu wanataka kujifunza katika hizi blog zaidi ni marudio tu...maana kama ni uchafu uko wa LIVE wala co wa kuangalia kwenye comp...kwa iyo acha wadau watupie tu!!!
 
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
hakuna biashara inayolipa kama nudity mi naona wabongo tumechelewa kwenye hii million bussines, kisheria hakuna sheria inayombana mtanzania kuanzisha gazeti au website za kikubwa.kisa ya ze utamu kufungwa ni ile picha ya kikwete,jamaa angekuwa mjanja leo angekuwa kabilionea.SEX SELL THAN OIL
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,742