Je huu ni mfumuko wa bei?

Je huu ni mfumuko wa bei?

Kwa Mujibu Wa repot za mfumoko kusemeka kubakia 4% kama mwezi December 2017.

Wanafahamu bei ya bando za internet zimepanda bei.

Watumiaji Wa halotel chuo walikua wakilipa 500 na kupata mb 650 lakin kifikia Leo wanalipa 350mb kwa mia tano sasa husi mfumuko Wa bei?
Castle Lite bei imeshuka. Kwa hiyo ngoma droo!
 
Mbuzi niliye mnunua December mwaka juzi elfu 50, December mwaka jana kawa eflu 65 hilo ni ongezeko la 30 % kwa bidhaa hiyo.
 
Castle Lite bei imeshuka. Kwa hiyo ngoma droo!
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Sasa hiyo 4% si ndo mfumuko wenyewe au hiyo asilimia ilimaanisha kuwa hakuna mfumuko wa bei ...
Af kama balance vilee maana mfumuko hauangalii bidhaa moja tu
 
Back
Top Bottom