Maana yake ni SHUSHA TANGA PANDISHA TANGAJamani mimi nimeshindwa kuuelewa huu mchoro una maanisha nini kwa wana siasa 1:Maalim Seif
2:LipumbaView attachment 1049859
In God we trust
Wakati mwingine ukiwa melini si rahisi kujua kama meli inazama na unapogundua unakuta wajanja wameshawahi mitumbwi na maboya yote na kusepa!Jamani mimi nimeshindwa kuuelewa huu mchoro una maanisha nini kwa wana siasa 1:Maalim Seif
2:LipumbaView attachment 1049859
In God we trust
Ukijibu hili hutapata tabu , unavyoona wewe Lipumba yukoje ?Wenye akili mnaitwa. Sisi wengine tuliekewa vichwa ila akili haikuwekwa. By the way(swali nje ya mada), hivi akili inapomwaje hadi kujulikana Kama mtu anayo au hana?
shusha Tanga Pandisha TangaJamani mimi nimeshindwa kuuelewa huu mchoro una maanisha nini kwa wana siasa 1:Maalim Seif
2:LipumbaView attachment 1049859
In God we trust
Maalim kajiokoa na life boat [emoji1629] baada ya Titanic [emoji568] kugonga mwamba na kuanza kuzamaJamani mimi nimeshindwa kuuelewa huu mchoro una maanisha nini kwa wana siasa 1:Maalim Seif
2:LipumbaView attachment 1049859
In God we trust
Wenye akili mnaitwa. Sisi wengine tuliwekewa vichwa ila akili haikuwekwa. By the way(swali nje ya mada), hivi akili inapimwaje hadi kujulikana Kama mtu anayo au hana?
Haya nahitaji kufahamishwa nawe maana mimi sijui. Akili ni nini?Kwanza unajua akili ni nini...? Ukishajua ndio uulize hilo swali sasa.
Haya nahitaji kufahamishwa nawe maana mimi sijui. Akili ni nini?
Haya nahitaji kufahamishwa nawe maana mimi sijui. Akili ni nini?
AsanteHaya kiongozi nimekusaidia ku-search kazi kwako kutiririka uzi huo hapo.
AKILI NI NINI...? - JamiiForums