je hii ni sawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je hii ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Apr 14, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanawake wengi wamekuwa wakiwaachia waume zao au ma bf wao kazi ya kuosha vyombo baada ya mechi na wengine kwa kisingizio cha kuchoka husahau hata kuosha vyombo huamua kuvilia vikiwa vichafu je hii ni sawa? Michango yenu wanajamvini tafadhali!!
     
  2. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sio sawa gf wako ndo anatakiwa aoshe vyombo "kazi ya jeshi lazima agangamale"
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    mi naonaa una show some care banaa...kuosha vyombo baada ya kulaa sio aramu kumsaidia wife.
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama siku ya kwanza ulianza kwa kuosha, inabidi uendelee......... Lkn tuulize baada ya gwaride ni nani huwa chokest zaidi ya mwenzie?
     
  5. L

    Loloo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ka nini isiwe sawa we si umekula?huyo si mkeo mnayepika na kupakua pamoja?sa tatizo nini?kwa taarifa yako kuna wanaume wanapenda wake zao hadi wanawasaidia kupika kwa zamu kama hawana msaidizi.we umeambiwa mke ni housemaid?UBAVU
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Osha...kwani aliyetumia nani?
     
  7. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lizzy umenifrahisha saaana! Hahahahahahaa
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri kama dadake akiviosha
    lakini ni bora zaidi kama mkisaidiana
    maana ukweli mlisaidiana kuvichafua
    Au vipi :p??
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Zingatia mila za kiafrika dada.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Zipi hizo?Basi na nguo tusivae maana ni mila ya kizungu!
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,057
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    siyo kwl
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Haya!!
     
  13. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    jamani mapenzi!
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aoshe tu mradi vitakate.
     
  15. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kitu chochote kizuri ukikifanya kwa upendo na hiari ,
    wala hakina malalamiko wala masikitiko ndani yake.
    Kwa hiyo kama
    vyombo mlivyochafua ukiamua kuviosha
    kwa hiari yako na kwa upendo,
    wewe endelea tu kuosha,
    na hiyo pia ni sehemu ya kuonesha upendo na kujali.
     
  16. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaume ndo anachoka mbaya
     
  17. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,300
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kuna suala la mapenzi na jinsi ulivyomzoesha mwenzi wako, bali kwa mwanamke aliyefundwa vzr au wale wa SLP ni tofauti sana na hawa wa DOT COM
     
Loading...