Je, hawa wote ni wana CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, hawa wote ni wana CHADEMA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Graph Theory, Oct 21, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Habarini wana jukwaa, kwa muda mrefu sijashiriki katika jukwaa hili ingawa mara kadhaa nimekuwa nikiingia kama mgeni, kuna jambo ambalo nahitaji undani wake kama kuna mtu ambaye atakuwa anaelewa kwa undani, kwanza nianze kwa kusema kama mada hii imeshawahi kuwasilishwa humu jukwaani basi sijawahi kuiona kutokana na kutoingia jukwaani mara kwa mara.
    Jambo hilo ni kuhusu wanafunzi waliofukuzwa katika chuo cha UDOM, ifahamike kwamba mnamo mwezi wa sita wanafunzi wa college ya social sciences pamoja na college ya natural science and mathematics walifukuzwa chuoni. Mnamo mwezi wa nane wanafunzi wa college ya social sciences walirudishwa kufanya mitihani ya kumaliza semister ya pili, lakini wale wa college ya natural science and mathematics mpaka leo hawajaitwa, wanafunzi hao ni kutoka kozi ya Bsc in Statistics mwaka wa kwanza wakati huo pamoja na kozi ya Bsc in Mathematics mwaka wa kwanza vilevile na hawa sio kozi nzima bali ni takribani wanafunzi arobaini na mbili. Au ndo kusema hao wote ni wanachama wa Chadema?
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,987
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Chadema inahusika vipi na ule mgomo. Ni kwamba waliotimuliwa ni wanafunzi wa Udom waliochochea mgomo usio na tija not otherwise.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,002
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Hata kama hawakuwa full CDM serikali ya leo tayari imewaandaa wawe full CDM makamandas...mkuu CCM ya leo ni anti-vijana wasomi,haulijui hilo??
     
  4. K

    KANUTI SILAYO Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pia BA INTERNATIONAL RELATIONSHIP wapo street na hatima yao hawaijui
     
  5. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mliorudishwa pigeni shule mkimaliza kaanzisheni matawi ya CDM kwa wingi, Nyinyi mnashindwa kula na vipofu waacheni wawasomeshe then njooni kwa wingi CDM
     
Loading...