Je hawa waandaaji wa Hollywood wametulipa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hawa waandaaji wa Hollywood wametulipa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtu chake, Nov 1, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,282
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Natazama movie ya Transfomers..Dark of The moon...naona wametumia Location ya mbuga ya serengeti...na Pia Mt kilimanjaro

    Je...Wizara/ Idara husika wamelipwa?....
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Walilipwa akina jk.
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,282
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Inawezekana
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Ongea na Riz 1
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,282
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    ...

    Nitaongea naye...maana ni majirani
     
  6. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hivi nani kakwambia tz tunahitaji kulipwa? acha tu wageni waje sisi tunaenda kuwashangalia wakifanya vitu vyao tena tunafurahi kweli then haoooo. bado taasisi husika inafurahi kutembelewa na wagani eti wao ndo watakuwa mabalozi wazuri huko waendako. hii ndo tz burner.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,143
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Hata wakilipa, hiyo pesa wewe utaipata.?
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,282
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    • Umemaliza mkuu
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Subiri Movie nyingine inakuja na picha zitaanzia pale Magogoni [​IMG]hapa ndipo issue ilikua inapangwa!
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Labda malipo yameenda kulipia ile jingle (nadhani 5 seconds) ya CNN inasema "Hii Ni CNN" huku wakionyesha mlima Kilimanjaro na jina TANZANIA.

    Tulizeni mzuka ndo "faida" za Rais kupasua anga!! lol
     
  11. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,856
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mbona ni movie nyingi tu..ata ile lion king ya disney ulimlima ambo king simba upo serengeti katika upande wa kushoto kama unatokea Arusha.
     
Loading...