Je Goli litaingia hapo?

Je Goli litaingia hapo?

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,106
Reaction score
34,926
Je atafunga kweli?
 

Attachments

  • hapajevipi.jpg
    hapajevipi.jpg
    20.9 KB · Views: 621
Je atafunga kweli?

Mkuu, goli lipo. kuna sehemu mbili ambazo Messi anaweza kufunga.
1. Atapiga nduki ya nguvu chinichini, kama zile za Roberto Carlos, ili ipite tobo kwa golikipa.
2. Ataipiga kwa namna ya ku-upindisha (curve) ili uingie katika pembe ya juu mkono wa kulia, litakuwa kama lile goli Ronaldhino alilowafunga waingereza (Siemens akishangaa tu) kwenye fainali za Kombe la Dunia.
 
Mkuu, goli lipo. kuna sehemu mbili ambazo Messi anaweza kufunga.
1. Atapiga nduki ya nguvu chinichini, kama zile za Roberto Carlos, ili ipite tobo kwa golikipa.
2. Ataipiga kwa namna ya ku-upindisha (curve) ili uingie katika pembe ya juu mkono wa kulia, litakuwa kama lile goli Ronaldhino alilowafunga waingereza (Siemens akishangaa tu) kwenye fainali za Kombe la Dunia.
Ushabiki ukipitiliza...!
 
Dah! Uwezekano wa kuingia hapo ni mdogo sana labda apige shuti kama lile la kwenye movie ya shaolin soccer.
 
Back
Top Bottom