Je, CEO mpya wa Simba ni shabiki wa Yanga?

Je, CEO mpya wa Simba ni shabiki wa Yanga?

Meja Jenerali Isamuhyo

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2017
Posts
3,624
Reaction score
10,718
Ukienda kwenye mtandao wa X zamani Twitter, tafuta jina la CEO kisha search neno Yanga utapata tweets zote alizopost kuhusu Yanga.

Je, Simba imeajiri mtu mwenye vinasaba na Yanga pasipo kujua?

Soma Pia: Simba yamtangaza Zubeda Sakuru kuwa Kaimu Mtendaji Mkuu (CEO) mpya wa klabu

IMG_4342.jpeg
 
Hawa ndo mashabiki waliokataa uMBUMBUMBU. Kama jirani yako kafanya vizuri lazima umsifie na kumsifia sio lazima uhamie kwake! Chukua mazuri yake nawe kayaboreshe kwako.

Huyo CEO sasa atatumia mazuri ya yanga kuwaongezea ubora simba. Na hii ndo jinsi system ya maisha inavyoenda
 
Mbona kuna wachezaji wanazima Yanga na tunawajua ni simba damu damu
 
Ukiacha CEO.timu inaendeshwa na watu wengine tofauti kabisa
 
Muacheni bwana msimuharibie ajira yake ,ni sawa mtu kutoka NMB kwenda NBC ,Voda kwenda tigo ,hiyo ni ajira tu.

Mbona pia alikuwa Mbunge.
 
Back
Top Bottom