Je: CCM ni Joka la KIBISA


TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Wadau...

Nimejiuliza sana kuhusu hiki chama chenye miaka kede wa kede na mfumo unaoongoza nchi tangu izaliwe

Nikawaza sana kama CCM inayumbishwa na vyama vya kifamilia (allegedly), na vya visiwani (allegedly) na vya kokoto na vichuguuu... how come wameyumba hivi??

are they worth anything they claim to be??

Kwa mawazo yangu, CCM ni joka la kibisa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
I find your argument quite persuasive.............
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Wadau...

Nimejiuliza sana kuhusu hiki chama chenye miaka kede wa kede na mfumo unaoongoza nchi tangu izaliwe

Nikawaza sana kama CCM inayumbishwa na vyama vya kifamilia (allegedly), na vya visiwani (allegedly) na vya kokoto na vichuguuu... how come wameyumba hivi??

are they worth anything they claim to be??

Kwa mawazo yangu, CCM ni joka la kibisa

Hhahaha ahahah ahaha hahahaha!!!!!!!! na mibango yote ile!
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Watu wamevaa T-Shirt, Kofia, kanga, vitenge lakini kwenye kura "njere mu mtwi" (yaani akili kichwani kwako)
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
yeah.... billions of money spent, many years of experience, political arrogance and intimidation full swing... yet CCM finds it very hard to get 70% in a country that is very poor and deprived of information systems let alone power and infrastructure
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,197
Likes
49,468
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,197 49,468 280
Tofauti ya joka la kibisa na joka la muungano ni ipi?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Wadau...

Nimejiuliza sana kuhusu hiki chama chenye miaka kede wa kede na mfumo unaoongoza nchi tangu izaliwe

Nikawaza sana kama CCM inayumbishwa na vyama vya kifamilia (allegedly), na vya visiwani (allegedly) na vya kokoto na vichuguuu... how come wameyumba hivi??

are they worth anything they claim to be??

Kwa mawazo yangu, CCM ni joka la kibisa
Wajiulize kwa kuwa walikuwa wanafikiria misingi ya nchi hii inajengwa na CCM tu hapo ndipo walipokosea na kusema kuwa bila CCM hakuna kinachoweza kusogea mbele kwa kuwa walikuwa na mawazo mgando basi sasa ni wakati wa wao kukaa chini na kutafakari kwa kuwa....Kama Yesu alivyosema "Jiwe walilolikataa waaashi sasa limekuwa jiwe la msingi"
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Naona mwisho wa mabango na tshert ndo unaelekea ukingoni maana pamoja na mabango yote yale wametoa maamuzi na sisemi wakiendelea hivi kuna siku kitakufa
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Wadau...

Nimejiuliza sana kuhusu hiki chama chenye miaka kede wa kede na mfumo unaoongoza nchi tangu izaliwe

Nikawaza sana kama CCM inayumbishwa na vyama vya kifamilia (allegedly), na vya visiwani (allegedly) na vya kokoto na vichuguuu... how come wameyumba hivi??

are they worth anything they claim to be??

Kwa mawazo yangu, CCM ni joka la kibisa
Wameyumba hivi kwa kulewa madaraka, kuwa na kiburi cha madaraka, utendaji wao finyu, kutowajali Watanzania na kama viongozi kuishi maisha ya kifahari kuliko hata ya viongozi wa nchi tajiri duniani.
 

Forum statistics

Threads 1,252,302
Members 482,076
Posts 29,803,254