Je, baba afanyaje ili watoto wake wafanane na yeye tu?

Je, baba afanyaje ili watoto wake wafanane na yeye tu?

Swali langu ni hilo tu,sijui kama linawezekana au lipo nje ya uwezo wa kibinadamu.

Nina watoto wawili wote wanafanana na mama yao,na yeye si mwaminifu 100% sasa nashindwa kuwa na uhakika kama watoto ni wangu au sio wangu kwakuwa wanafanana na mama yao.
Fanya DNA kwa hao watoto. Kuna wanaodai wakati wa ujauzito, inatokea mke anamchukia sana mume wake, na hiyo inasababishwa na ujauzito, basi mtoto akizaliwa, ni baba mtupu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nadhani lengo lako si kutaka wafanane nawe sababu wameshazaliwa, lengo lako ni kujua kama ni wako, achana na DNA hakuna majibu watakayosema wewe si baba yao sababu wanaangalia sana matokeo ya kukuambia ukweli kuliko ukweli wenyewe.

Ni rahisi sana kujua kama ni wa kwako, subiri wanao wakifikisha miaka miwili jaribu hii njia: Kwa kawaida mtoto akifanya kosa ukamchapa viboko kama ni wa kwako atakimbilia ndani hata kama mama yake hayupo ndani, ukikafuata
kanakimbilia chumbani kakichoka kanakuangukia miguuni.

Lakini kama siyo wa kwako ukimchapa lazima akimbilie nje na kakiwa kanalia hakaiti baba. Ukiona hivyo unakachapa viboko kanakimbilia nje hadi mtaani huko jua wazi hapo unalelea mwanaume mwenzio. Achana na DNA.
Like seriously?😂😂😂
 
Mkui naona watu wanakujibu masihara pole kwa hilo,jaribu njia 2 hizi kwanza Fanya D.N.A kwenye hospital za ulaya wazungu huwa hawaongopi tofauti na waafrika.
Njia ya pili angalia viganja vya mkono vya mtoto hasa akiwa wa kiume kuna ile mistari kwenye mkono,lazima mtakuwa mnafanana kwenye kiganja mojawapo cha mkono.kingine jaribu kuangalia Tabia za mtoto lazima kuna baadhi ya Tabia zake ni zako.
 
nadhani lengo lako si kutaka wafanane nawe sababu wameshazaliwa, lengo lako ni kujua kama ni wako, achana na DNA hakuna majibu watakayosema wewe si baba yao sababu wanaangalia sana matokeo ya kukuambia ukweli kuliko ukweli wenyewe.

Ni rahisi sana kujua kama ni wa kwako, subiri wanao wakifikisha miaka miwili jaribu hii njia: Kwa kawaida mtoto akifanya kosa ukamchapa viboko kama ni wa kwako atakimbilia ndani hata kama mama yake hayupo ndani, ukikafuata
kanakimbilia chumbani kakichoka kanakuangukia miguuni.

Lakini kama siyo wa kwako ukimchapa lazima akimbilie nje na kakiwa kanalia hakaiti baba. Ukiona hivyo unakachapa viboko kanakimbilia nje hadi mtaani huko jua wazi hapo unalelea mwanaume mwenzio. Achana na DNA.
mshauri akikimbia nje amchape taratibu asije akapata kesi
 
nadhani lengo lako si kutaka wafanane nawe sababu wameshazaliwa, lengo lako ni kujua kama ni wako, achana na DNA hakuna majibu watakayosema wewe si baba yao sababu wanaangalia sana matokeo ya kukuambia ukweli kuliko ukweli wenyewe.

Ni rahisi sana kujua kama ni wa kwako, subiri wanao wakifikisha miaka miwili jaribu hii njia: Kwa kawaida mtoto akifanya kosa ukamchapa viboko kama ni wa kwako atakimbilia ndani hata kama mama yake hayupo ndani, ukikafuata
kanakimbilia chumbani kakichoka kanakuangukia miguuni.

Lakini kama siyo wa kwako ukimchapa lazima akimbilie nje na kakiwa kanalia hakaiti baba. Ukiona hivyo unakachapa viboko kanakimbilia nje hadi mtaani huko jua wazi hapo unalelea mwanaume mwenzio. Achana na DNA.
Hii kitu ina proof scientifically?
 
Kuna kipindi nishawah kataa mimba na ilikua lazma niikatae kwasabu nlikua Sina uhakika ukilinganisha huyo mwanamke alikua na mchumba wake na walikua wanaishi pamoja Ila nikaambiwa mimba ni yangu

Bas nikapiga chenga weeee mpaka mtoto alivozaliwaa, akiwa na miez Kama mitano iv ndo nkafanikiwa kumuona , japo sijui kufanaanisha Ila mtoto alikua ni Mimi mtupu Napo nikasema hapana haiwezekani, nikaenda kupima group la damu nayo ikawa ni group langu

Kuangalia group la damu ni njia ambayo inapuuziwa na wengi Ila nakushauri chunguza group la dam pia maana huwaga halichez mbali Sana japo sometime mtoto anaweza kuja na group lake Ila mostly maji hufuata mkondo
 
Majibu yasiyo ya kisayansi ni kwamba wakati wa kutafta mtoto ikitokea mmoja akazidisha manjonjo zaidi ya mwenzake basi mtoto atafanana na mzazi huyo
 
Naomba kujua ulimchukua mtoto wako!?


Au ulimpata pata vipi maana mimi wa kwangu kang'ang'aniwa na jamaa anajjua fika si ndo wake maana aliambiwa na tunakutana Cha ajabu kakataa kasema wakwake mpk Sasa ninastress maana WaTu washakuja kusema nisikubali kupoteza damu yangu
Kuna kipindi nishawah kataa mimba na ilikua lazma niikatae kwasabu nlikua Sina uhakika ukilinganisha huyo mwanamke alikua na mchumba wake na walikua wanaishi pamoja Ila nikaambiwa mimba ni yangu

Bas nikapiga chenga weeee mpaka mtoto alivozaliwaa, akiwa na miez Kama mitano iv ndo nkafanikiwa kumuona , japo sijui kufanaanisha Ila mtoto alikua ni Mimi mtupu Napo nikasema hapana haiwezekani, nikaenda kupima group la damu nayo ikawa ni group langu

Kuangalia group la damu ni njia ambayo inapuuziwa na wengi Ila nakushauri chunguza group la dam pia maana huwaga halichez mbali Sana japo sometime mtoto anaweza kuja na group lake Ila mostly maji hufuata mkondo
 
Kapime DNA, suala la kufanana inategemea na damu ya wahusika
 
Naomba kujua ulimchukua mtoto wako!?


Au ulimpata pata vipi maana mimi wa kwangu kang'ang'aniwa na jamaa anajjua fika si ndo wake maana aliambiwa na tunakutana Cha ajabu kakataa kasema wakwake mpk Sasa ninastress maana WaTu washakuja kusema nisikubali kupoteza damu yangu
Mkuu bado sijamchukua kwasababu jamaa kakomaa nae Ila kila kitu nampatia mwanangu

Ila Kuna mtego nimeutega nataka akishafkisha miaka miwili nimpeleke shule ambayo jamaa atashindwa kulipia ada na kuanzia hapo najua hatoweza Tena kumuudumia
 
Mkuu bado sijamchukua kwasababu jamaa kakomaa nae Ila kila kitu nampatia mwanangu

Ila Kuna mtego nimeutega nataka akishafkisha miaka miwili nimpeleke shule ambayo jamaa atashindwa kulipia ada na kuanzia hapo najua hatoweza Tena kumuudumia
Daah mwanangu mimi roho inaniuma sana.Jamaa nishamwambia sio damu yake Ila hataki,,,jamaa mbegu yangu kaipenda mbaya zaidi nahofia atamsafirisha mkoan kwao daah namuwaza Sana mwanangu.
 
H
Daah mwanangu mimi roho inaniuma sana.Jamaa nishamwambia sio damu yake Ila hataki,,,jamaa mbegu yangu kaipenda mbaya zaidi nahofia atamsafirisha mkoan kwao daah namuwaza Sana mwanangu.
Hapo inabd ucheze na mwanamke na sio huyo jamaa
 
Back
Top Bottom