Je, baba afanyaje ili watoto wake wafanane na yeye tu?

Je, baba afanyaje ili watoto wake wafanane na yeye tu?

Nimecheka mpaka basi...Muulize baba yako alifanyaje Hadi wewe ukafanana na yeye tu.
 
Swali langu ni hilo tu,sijui kama linawezekana au lipo nje ya uwezo wa kibinadamu.

Nina watoto wawili wote wanafanana na mama yao,na yeye si mwaminifu 100% sasa nashindwa kuwa na uhakika kama watoto ni wangu au sio wangu kwakuwa wanafanana na mama yao.
haahaah me sir God ka bless kwakwel na kiddos wawil mama tofauti ila kama nmezaa na mama mmja woote wamekua kama mimi baba yao
 
Mtoa post wewe unafanana na baba yako? Tuanzie hapo ili upimaji DNA uanzie mbali kabla ya kumtuhumu my wife wako...

Anyway, kama mashaka ni makubwa, zaa na mwanamke mwingine majibu yatakuwa muafaka zaidi ya hapa JF.
 
Achonge wa mbao kwa sura yake mwenyewe
Swali langu ni hilo tu,sijui kama linawezekana au lipo nje ya uwezo wa kibinadamu.

Nina watoto wawili wote wanafanana na mama yao,na yeye si mwaminifu 100% sasa nashindwa kuwa na uhakika kama watoto ni wangu au sio wangu kwakuwa wanafanana na mama yao.
 
nadhani lengo lako si kutaka wafanane nawe sababu wameshazaliwa, lengo lako ni kujua kama ni wako, achana na DNA hakuna majibu watakayosema wewe si baba yao sababu wanaangalia sana matokeo ya kukuambia ukweli kuliko ukweli wenyewe.

Ni rahisi sana kujua kama ni wa kwako, subiri wanao wakifikisha miaka miwili jaribu hii njia: Kwa kawaida mtoto akifanya kosa ukamchapa viboko kama ni wa kwako atakimbilia ndani hata kama mama yake hayupo ndani, ukikafuata
kanakimbilia chumbani kakichoka kanakuangukia miguuni.

Lakini kama siyo wa kwako ukimchapa lazima akimbilie nje na kakiwa kanalia hakaiti baba. Ukiona hivyo unakachapa viboko kanakimbilia nje hadi mtaani huko jua wazi hapo unalelea mwanaume mwenzio. Achana na DNA.
Kumbe hakuna aja ya kugharamika na DNA vipimo viko vingi
 
Piga show kila muda kila sehemu.
IMG-20191122-WA0001.jpeg
 
Mkuu Tunguja wewe una ndugu wanaume? Kama kaka, binamu, baba, babu, mjomba babamkubwa, baba mdogo.... Kati ya hai ndugu kuna unaefanana nae?
 
nadhani lengo lako si kutaka wafanane nawe sababu wameshazaliwa, lengo lako ni kujua kama ni wako, achana na DNA hakuna majibu watakayosema wewe si baba yao sababu wanaangalia sana matokeo ya kukuambia ukweli kuliko ukweli wenyewe.

Ni rahisi sana kujua kama ni wa kwako, subiri wanao wakifikisha miaka miwili jaribu hii njia: Kwa kawaida mtoto akifanya kosa ukamchapa viboko kama ni wa kwako atakimbilia ndani hata kama mama yake hayupo ndani, ukikafuata
kanakimbilia chumbani kakichoka kanakuangukia miguuni.

Lakini kama siyo wa kwako ukimchapa lazima akimbilie nje na kakiwa kanalia hakaiti baba. Ukiona hivyo unakachapa viboko kanakimbilia nje hadi mtaani huko jua wazi hapo unalelea mwanaume mwenzio. Achana na DNA.
Daaah[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ww lea watoto wako, watoto watakutambua kuwa mzazi kupitia malezi na siyo kitu kingine, haya mengine nikutafuta stress tu.
 
nadhani lengo lako si kutaka wafanane nawe sababu wameshazaliwa, lengo lako ni kujua kama ni wako, achana na DNA hakuna majibu watakayosema wewe si baba yao sababu wanaangalia sana matokeo ya kukuambia ukweli kuliko ukweli wenyewe.

Ni rahisi sana kujua kama ni wa kwako, subiri wanao wakifikisha miaka miwili jaribu hii njia: Kwa kawaida mtoto akifanya kosa ukamchapa viboko kama ni wa kwako atakimbilia ndani hata kama mama yake hayupo ndani, ukikafuata
kanakimbilia chumbani kakichoka kanakuangukia miguuni.

Lakini kama siyo wa kwako ukimchapa lazima akimbilie nje na kakiwa kanalia hakaiti baba. Ukiona hivyo unakachapa viboko kanakimbilia nje hadi mtaani huko jua wazi hapo unalelea mwanaume mwenzio. Achana na DNA.
Huo ni uganga
 
Anatakiwa wkt wa tendo kidume akate mauno huku amegeuzia mfereji wa ikweta kwenye feni inapozunguka.
 
Back
Top Bottom