Je, baba afanyaje ili watoto wake wafanane na yeye tu?

Je, baba afanyaje ili watoto wake wafanane na yeye tu?

Duh..pole sana mkuu...amini tu kuwa ni wanao.
Usipime dna.
Just walee.What if ukawapima na ukakuta ni wako???
Halaf hawa wapimaji pia unadhan wanataka kuvunja ndoa za watu??hata kama sio waka watasema ni wa kwako tu.Labda iwe special case sanaa
 
Ukiona mpka unafunguka mkeo sio mwaminifu basi kupunguza stress au kijinyonga nakushaur leo watoto usifatilie sana haya mambo tusije kuzika mapema
 
Sifi kwa kujinyonga wala bp,Mimi mwenyewe nina kipozeo nje
Yann kujitesa mkuu kumbuka anaye umia sana ni wewe unaweza kuta labda mkeo amezoea maisha ya kuwa na mchepuko ila ww unafanya kumkomoa total atakayeumia ni ww kuliko yeye maana atapata point ya kuwa huru zaidi ukimwambia ivi naye anajibu mbona wewe unaye, angali mkuu usije uwa mtu mbeleni
 
nadhani lengo lako si kutaka wafanane nawe sababu wameshazaliwa, lengo lako ni kujua kama ni wako, achana na DNA hakuna majibu watakayosema wewe si baba yao sababu wanaangalia sana matokeo ya kukuambia ukweli kuliko ukweli wenyewe.

Ni rahisi sana kujua kama ni wa kwako, subiri wanao wakifikisha miaka miwili jaribu hii njia: Kwa kawaida mtoto akifanya kosa ukamchapa viboko kama ni wa kwako atakimbilia ndani hata kama mama yake hayupo ndani, ukikafuata
kanakimbilia chumbani kakichoka kanakuangukia miguuni.

Lakini kama siyo wa kwako ukimchapa lazima akimbilie nje na kakiwa kanalia hakaiti baba. Ukiona hivyo unakachapa viboko kanakimbilia nje hadi mtaani huko jua wazi hapo unalelea mwanaume mwenzio. Achana na DNA.

Hahahahahaha nimejisikia kucheka ghafla.
 
😲😲😲😲 Kwani uliambiwa ni photocopy machine
Apo chacha?! Basi tumuambie kuwa wakati wa kufika kileleni, asifunge macho wala kutoa mguno i.e. full concentration - hapo mtoto lazima afanane nae tu!

🙈 🙈 💃💃
 
Back
Top Bottom