GE2025 Je, ACT Wazalendo na CHAUMMA wamelinda kura?

GE2025 Je, ACT Wazalendo na CHAUMMA wamelinda kura?

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,736
Reaction score
15,409
Je ACT Wazalendo na Chauma wamelinda kura? Walisema watalinda kura sisi tulisema hapa huwezi kwenda kulinda kura ambazo hata hazitahesabiwa.

Sasa tujiulize ukiacha kufuata posho walizopewa walienda kwenye uchaguzi kufanya nini zaidi ya kuuwa vijana wetu tu na kuchochea hasira za wananchi?.

Wangeungana na CHADEMA mabadiliko yafanyike badala yake wameweka matumbo mbele na nchi nyuma na kuungana na mafisadi sasa tuna aibu ya nchi ambaye ni Raisi fake.

Vijana wamekufa na wenyewe wamerudi mitaani na aibu
 
Hivi wamepata majimbo mangapi? Maana nimesikia NTOBI kawa mbunge.
 
kwani kula lazima wapate ubunge?. Nchi ngumu hii na watu wanaishi kwa hesabu za ubinafsi zaidi.
 
Je ACT Wazalendo na Chauma wamelinda kura? Walisema watalinda kura sisi tulisema hapa huwezi kwenda kulinda kura ambazo hata hazitahesabiwa.


Sasa tujiulize ukiacha kufuata posho walizopewa walienda kwenye uchaguzi kufanya nini zaidi ya kuuwa vijana wetu tu na kuchochea hasira za wananchi?.


Wangeungana na CHADEMA mabadiliko yafanyike badala yake wameweka matumbo mbele na nchi nyuma na kuungana na mafisadi sasa tuna aibu ya nchi ambaye ni Raisi fake.

Vijana wamekufa na wenyewe wamerudi mitaani na aibu
Kuna mtoto kaniuliza kama kuna mtu hata mmoja kati ya wabunge wateule na madiwani wateule aliye na dhamira inayomsuta na kuamua kutokula kiapo!!

Kuwa rais/mbunge/diwani kwa gharama ya damu ya Watanzania ndilo alilolikataa Tundu Lissu.

Kwa kilichofanyika kuanzia uandikishaji/uboreshaji wa daftari la kudumu la wapiga kura kwa milioni 37 mpaka kilichotokea tarehe 29/10 mpaka leo, kwa binadamu anayeamini uwepo wa Mungu na aliye na utimamu wa ubongo, hawezi kukubaliana na ushindi wake kama ametangazwa mshindi.
 
Mwabukusi aliwaambia kura zitalindwa kwa sheria tofauti na hapo ni kupotezq muda tu.

Zitto aungane na jamaa watampa mahali pa kujishikiza kama Kafulila tofauti na hapo ndiyo kwa heri kwenye siasa za Kigoma Mjini.
 
Back
Top Bottom