Jatu kurejea kazini

Jatu kurejea kazini

Mstahiki Mea

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2018
Posts
6,554
Reaction score
12,509
1793099850864.jpeg

JATU PLC inapenda kuwatangazia wadau wake, wateja, washirika wa biashara, wanahisa na umma kwa ujumla kurejea kwa shughuli za Kampuni, kufuatia kukamilika kwa mashauri ya kisheria na masuala yanayohusiana na makubaliano ya utatuzi yaliyosababisha kusitishwa kwa shughuli za Kampuni tangu mwaka 2021.

Kukamilika kwa masuala haya ni hatua muhimu katika historia ya JATU PLC. Kunaiwezesha Kampuni kusonga mbele ikiwa na mwelekeo mpya, dhamira na azma thabiti.

JATU PLC inatambua kuwa kipindi ambacho shughuli zake zilisimamishwa kilileta changamoto kubwa na hali ya kutokuwa na uhakika kwa wadau wake. Hivyo, Kampuni inatoa shukrani za dhati kwa wanahisa, wafanyakazi, washirika wa biashara, wadai, mamlaka za udhibiti, washauri na umma kwa ujumla kwa uvumilivu, uelewa na imani yao endelevu katika kipindi hiki kigumu.

Kampuni inatoa shukrani za pekee kwa wadau walioendelea kuiunga mkono JATU PLC licha ya kusimama kwa shughuli zake kwa muda mrefu. Uvumilivu na imani yao vimekuwa na thamani kubwa wakati Kampuni ikiendelea kushughulikia masuala yaliyoathiri shughuli zake.

Kwa kuwa masuala ya kisheria yamekamilika, JATU PLC inachukua hatua zinazohitajika ili kuanzisha upya na kurejesha shughuli zake za biashara hatua kwa hatua. Kampuni imejipanga kujenga upya shughuli zake kwa misingi imara, endelevu na yenye uwajibikaji, huku ikiimarisha mifumo ya utawala, usimamizi na uendeshaji.

Katika mchakato huu, JATU PLC imeishirikisha SSC Capital kama mshauri wa kusaidia katika urekebishaji wa muundo wa Kampuni na ufufuaji wa biashara. SSC Capital inashirikiana na Kampuni kutoa ushauri wa kitaalamu unaolenga kuimarisha mifumo ya kitaasisi, kifedha na kiutendaji, pamoja na kusaidia kuweka msingi endelevu wa ukuaji wa Kampuni katika siku zijazo.

Ushirikishwaji wa SSC Capital ni sehemu ya jitihada pana za JATU PLC za kuiwezesha Kampuni kurejea kikamilifu katika shughuli zake kwa utaratibu, kwa uendelevu na kwa namna yenye tija kibiashara, huku maslahi ya wadau wake yakizingatiwa ipasavyo.

Taarifa zaidi zitatolewa kwa wadau na umma kwa wakati muafaka kuhusu muundo wa uendeshaji wa Kampuni, shughuli za biashara, mipangilio ya usimamizi, programu za uwekezaji na biashara, pamoja na namna JATU PLC itakavyoendesha shughuli zake siku zijazo.

Kampuni itaendelea kuzingatia uwazi na ushirikishwaji wenye uwajibikaji kwa wadau wake, na itaendelea kutoa taarifa zinazofaa kadri mchakato wa kurejesha shughuli zake unavyoendelea.
JATU PLC inatarajia kujenga upya mahusiano yake na wadau wote na kutoa mchango chanya katika maendeleo ya sekta za kilimo, viwanda na uchumi wa Tanzania kwa ujumla.
 
Miaka mitano bila oparesheni wakiweza kuisimamisha tena hiyo kampuni basi hao ni vidume, maana sioni kama hata yule Dr Kuku kama amesharecover.
 
Back
Top Bottom