Jasusi Colonel Apson Mwang'onda atua Dodoma

rajabs

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
384
Points
195

rajabs

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
384 195
Wakuu bado nipo hapa Dodoma kwa takriban wiki sasa. Lengo ni kuwajuza kinachojiri katika mchakato wa CCM wa kumchagua mgombea wake wa Urais.

Jana lile Jasusi na Kachero Mstaafu wa Idara Ya Usalama Wa Taifa, Colonel Apson Mwang'onda limewasili hapa Dodoma. Amefikia Kitori Hotel iliyopo eneo la Iringa Road hapa Dodoma.

"Nimekuja hapa kwa kazi moja tu kuhakikisha Edward Lowassa kamwe Hachaguliwi kuwa Rais wa nchi hii", nilimnukuu Jasusi huyo akijigamba kwa Mtu wake wa karibu aliyekuwa naye hotelini hapo.

Inaelekea Jasusi huyu (Apson) amebadili msimamo kwani miezi michache tu iliyopita alikuwa anampigania Lowassa usiku na mchana ili awe Rais wa Awamu ya Tano.

Lakini sasa amemgeuka. Sababu ya kumgeuka inasemekana ni baada ya kunusa harufu ya kubaini kuwa Lowassa siyo chaguo la Wenye nchi na jina lake halitorudi katika vikao vya uteuzi vya CCM.

Ama kweli Majasusi hawatabiriki, wanabadilika kama Vinyonga. Leo wapo huku, kesho wanahamia kule. Utafiti wangu unaonyesha kuwa Sababu kubwa za Apson kukorofishana na Lowassa ni Fitina za Rostam Aziz ambaye hataki hata kumsikia Apson kuwepo katika timu yao ya kampeni.

Rostam hampendi na anamtuhumu sana Apson kwamba ni Kibaraka wa Serikali.

Hivyo alimtimua katika vikao vya Team Lowassa. Ntaendelea kuwajuza.
 

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,136
Points
2,000

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,136 2,000
Nahitimisha habari hii kwa kuona kuwa atimaye laana imeanza kuwatafuna na sasa wameanza kunena kila mtu kwa lugha yake kama walivyopoteana wale wajenzi wa mnara wa Babel.
N.B:
Duru zangu nyeti za nyetin zinasema kuwa
1.Rais ni Jaji Ramadhani .
2.Makamu ni Lowasa ( atakuwa amzee wa kufungua majengo na vicoba , pamoja na kulinda muungano).

 

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,944
Points
2,000

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,944 2,000
Nadhani kuna ukweli ndani yake kataja mpaka hotel aliyofikia kinachofanya mkatae ni nini ?.
 

virobahavifai

Member
Joined
May 4, 2015
Messages
12
Points
20

virobahavifai

Member
Joined May 4, 2015
12 20
Wakuu bado nipo hapa Dodoma kwa takribani wiki sasa, lengo ni kuwajuza kila kinachojiri katika mchakato wa ccm wa kumchagua mgombea wake wa urais.
Jana lile jasusi na kachero mstaafu wa idara ya usalama wa taifa Colonel Aspon Mwang'onda limewasili hapa Dodoma. Amefikia katika kitori Hotel iliyopo eneo la Iringa road hapa Dodoma.

"Nimekuja hapa kwa kazi moja tu kuhakisha Lowasa kamwe hachauguliwi kuwa rais wan chi hii" nilimnukuu jasusi huyo akijigamba kwa mtu wake wa karibu aliyekuwa naye hotelini hapo.

Inaelekea jasusi huyo kabadili msimamo wake kwani miezi michache tu iliyopita alikuiwa anampigia kampeni Lowasa usiku na mchana ili awe rais wa awamu ya tano. Sabau ya kumgeuka ni baada ya kunusa harufu kuwa Lowasa siyo chaguo la wenye nchi na jina lake halitarudi katika vikao vya utezi vya ccm.

Ama kweli majasusi hayatabiriki, wanabadilika kama vinyonga leo wapo huku kesho wanahamia kule. Utafiti unaonyesha kuwa sababu kubwa za Aspon kokorofishana na Lowasa ni fitna za Rostam Aziz ambaye hataki hata kumsikia Aspon kuwepo katika timu yao.

Rostam hampendi anatuhumu Asponi Mwang'onda kuwa ni kibaraka wa Serikali. Hivyo alimtimua katika vikao vya vya team Lowasa.


Nitaendelea kuwajuza
 

Teacher on duty

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2014
Messages
203
Points
500

Teacher on duty

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2014
203 500
Ila mleta mada nimegundua ww ni timu fulani haiwezekani tangu asbh unaongelea kuhusu Lowasa tu......c usubiri vikao vya maamuzi vya ccm viamue then tujue nani kapitishwa na ni nani hajapitishwa
 

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
8,191
Points
2,000

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
8,191 2,000
Wakuu bado nipo hapa Dodoma kwa takribani wiki sasa, lengo ni kuwajuza kila kinachojiri katika mchakato wa ccm wa kumchagua mgombea wake wa urais.
Jana lile jasusi na kachero mstaafu wa idara ya usalama wa taifa Colonel Aspon Mwang’onda limewasili hapa Dodoma. Amefikia katika kitori Hotel iliyopo eneo la Iringa road hapa Dodoma.

“Nimekuja hapa kwa kazi moja tu kuhakisha Lowasa kamwe hachauguliwi kuwa rais wan chi hii” nilimnukuu jasusi huyo akijigamba kwa mtu wake wa karibu aliyekuwa naye hotelini hapo.

Inaelekea jasusi huyo kabadili msimamo wake kwani miezi michache tu iliyopita alikuiwa anampigia kampeni Lowasa usiku na mchana ili awe rais wa awamu ya tano. Sabau ya kumgeuka ni baada ya kunusa harufu kuwa Lowasa siyo chaguo la wenye nchi na jina lake halitarudi katika vikao vya utezi vya ccm.

Ama kweli majasusi hayatabiriki, wanabadilika kama vinyonga leo wapo huku kesho wanahamia kule. Utafiti unaonyesha kuwa sababu kubwa za Aspon kokorofishana na Lowasa ni fitna za Rostam Aziz ambaye hataki hata kumsikia Aspon kuwepo katika timu yao.

Rostam hampendi anatuhumu Asponi Mwang’onda kuwa ni kibaraka wa Serikali. Hivyo alimtimua katika vikao vya vya team Lowasa.


Nitaendelea kuwajuza
Hahahaha! Kaka umeloba step! Huyo unayemzungumzia sio Apson ni double wake!
 

Forum statistics

Threads 1,344,382
Members 515,441
Posts 32,818,409
Top