Jaribuni biashara hii kwa mtaji wa 160000 tu!

Jaribuni biashara hii kwa mtaji wa 160000 tu!

WanaJF jaribuni biashara ya sendos za kimasai za kike kutoka kenya mie imenisaidia sana sio sawa na kukaa bure.Ni biashara nzuri kwani wadada wengi wanazipenda hizi sendo kutokana na utofauti wake si kama zile za arusha na moshi.Kwa ushauri na maswali ni PM

Sent from my BlackBerry Z10 using JamiiForums

mambo vipi. nataka kufanya hiyo biashara, je utanisaidiaje?
 
Unapatikana wapi kwa hapa dar


Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Huyo Jamaa ni Dalali,mie nimeenda nchi zote hizi. Hizo anazoita yeye Sando,ni aina ile ile tu,we Kenya wawe na nini ambacho Arusha hawawezi kufanya. Ni sawa na kusema Kinyago kikichongwa Mtwara ni tofuti na kikichongwa Dar pale Mwenge. Huyu Dalali anataka apate watu wa kuwauzia,na inaonekana mambo yameisha muendea mabaya na ndio maana kataja pesa ndogo anajua atawaibia watu
 
Weka picha tuone hizo sandoz za kenya zikoje. Wengine hatuzijui
 
kama hizo za kenya wadada wanazipenda kutokana na utofauti wake, kwa nini usipunguze gharama na kuzitengeneza tanzania kwa kuwa kama ni malighafi tunazo na hata hao watengenezaji wa kenya wanatoa kwetu??

itakuwa na faida zaidi kwetu kwa kutengeneza ajira kwa watu wetu.

"ni mawazo tu ya kizalendo"
 
Inaonyesha ni jinsi gani ulivyo na upeo mdogo wa kufikili! Hiyo hera unayosema ndogo wenzio wanaiona kubwa sana.

Sent from my BlackBerry Z10 using JamiiForums
 
Kama upo dar nitakuletea sample uone

Sent from my BlackBerry Z10 using JamiiForums
 
Utapeli wa ki document hufanywa Nigeria kwa Tz bd xna, jipange jombaaa..
Sent from my siemens C35.
 
Pia anaetaka aje tufanye biashara ya kutoa ndizi Mwanza na kwenda kuziuza Bukoba, au tuzitoe Dar na kwenda kuziuza Mbeya. Ni biashara moja nzr sana!
 
hahahahaha we jamaa unatafuta wateja hapa....mi nataka kwenda wote na wewe nairobi
 
hahahahaha we jamaa unatafuta wateja hapa....mi nataka kwenda wote na wewe nairobi

Nairobi unanunua kwa ksh 200 sawa na 4500 sasa ni faida zaidi utapata kama elfu 16000 faida uende nae kabisa
 
Back
Top Bottom