Jaribu na wewe kwa mpenzi wako

Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,295
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,295 2,000
Kuna haja gani sasa ya kumtumia hela kama na yeye atairudisha?
 
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Points
1,250
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 1,250
umeona eeeh! kwanza ukiachana na hili. kwanini umjaribu mpenzi wako?
Hakuna kitu nachukia zaidi kama hizi tabia za kujaribiana jaribiana, kuna mijitu haina hata aibu kuwajaribu wapenzi wao. Utakuta mtu anamtuma rafiki yake aje ajipendekeze kwako ili aone kama utamtongoza au la, halafu badae ukifanya kweli ugomvi mkubwa unaanza, sasa najiuliza ulikuwa unajaribu ili iweje ?
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,975
Points
2,000
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,975 2,000
Sio kila kitu mpaka kijibiwe na "too"
 

Forum statistics

Threads 1,306,653
Members 502,187
Posts 31,586,917
Top