And it seems Makamba was aware of what happened since the kidnap to the release..so they afraid more information to leak through Makamba to the public and to those who are criticising actions of this 5th term gvt. For Makamba is a hero as he has many on his side.. And for any action to him will cost them totally.It isn't me alone who has been shocked by news that Police called you for grill.
For grill? simply because MO is your friend and you went at his home to console him as he returned safely to his family after being kidnapped.
That,Police are suspecting you that you're either probably one of the kidnappers or you may know something behind his abduction.
A high profile man like you, a classic and as well a high government official is being suspected in the kidnapping mission.
Beforehand as MO was kidnapped and went missing,Police convened a press conference and briefed the public about the entire saga,on how kidnappers managed to get astray with MO.
They said,the kidnappers were two white men disguised in mask,after a few days they came up by another story, saying that the kidnappers spoke a strange language that's mainly found in Southern Africa.
My Brother, Swahili say,"Soma alama za nyakati".
The big man needs you not anymore.
By My Son Drink Water in Perth
Australia.
What type of daft man you're?What kind of horrible English is this?
Ndugu kama hujui lugha jikalie kimya,Tatizo mmetawaliwa na ujinga wa kuzaliwa,hizo English zenu za kukariri shuleni mtapata tabu sana na mwenzako "magonjwa mtambuka"."Grilled" chicken.
Well, from the early onset I realised that I was dealing with a nincompoop clodhopper, who masquaredes himself as a learned "Englishman", while in reality he is just another native savage; who thinks writing in English epitomises one’s quintessential intellect . In English we do not say "put up by", but rather put up with.What type of daft man you're?
Povu lote la nini ndugu? Ni kitu gani nimeandika kibaya zaidi ya ushauri tu? Mtanzania aliyepo nje ya nchi umeniona Mimi tu?Acha ushabiki kwani wewe ndie Makamba?wewe uko Australia usituharibie nchi yetu kwa uchochezi ,kuitwa na polisi mbona jambo la kawaida tu ni mhalifu pekee anayeogopa polisi,eti public figure sasa ulitaka mlalahoi ndie pekee ahojiwe?
Wewe fala unajifanya mjuwaji wakati huna ulijuwalo, unajuwa hii alama? "....."Ndugu kama hujui lugha jikalie kimya,Tatizo mmetawaliwa na ujinga wa kuzaliwa,hizo English zenu za kukariri shuleni mtapata tabu sana na mwenzako "magonjwa mtambuka".
Acha wivu wa kijinga,huu ni Uhuru wa mawazo kwa lugha yoyote,kama hujaelewa sema 2kutafisirie maana wew ni moja wapo ya mambumbumbu.kiingeleza ni lugha ya kisomi zaid.Hii peleka JF palace kule ndio kuna wazungu wenzako wa hii lugha.
Huku unatuchosha tu kwanza muandiko mbovu kabisa.
Do you think many vocabularies in your writing will not unveil the truth that you're just a faeces caster of the bastard rulers ?Well, from the early onset I realised that I was dealing with a nincompoop clodhopper who masquaredes himself as a learnerd Englishman while in reality he is just another native savage; who thinks writing in English epitomises one’s quintessential intellect . In English we do not say "put up by", but rather put up with.
Mimi na wewe nani fala?Wewe fala unajifanya mjuwaji wakati huna ulijuwalo, unajuwa hii alama? "....."
Wewe mwenyewe bonge ya Dikteta kila siku utashia sijui ku block watu kisa wana mawazo tofauti na wewe .Acha udikteta. Sio kila member wa JF alikwepa umande kama wewe. Google "free English lessons" badala ya kuwakwepa wanaoongea Kiingereza
Ha ha ha, there you go; you dimwit oaf....faeces caster of the bastard rulers ?...
Hahahaha nimeipenda idea yakoMkuu hawajakukamata tu kwenye ile ishu ya wife wako?
Nimeandika lugha hii Sababu mods wana tabia za kuchanganya topic, sasa topic za lugha ya malkia huwa hawachanganyi na zingine
[emoji3] [emoji3] [emoji2] [emoji2] kweli tulio kimbia shule ajalibu kutumia lugha ya taifa bwana mambo gani tena hayaHii peleka JF palace kule ndio kuna wazungu wenzako wa hii lugha.
Huku unatuchosha tu kwanza muandiko mbovu kabisa.
Actually,ignorance not only unable to read and write but also perpetual consciousness.English language is very wide.you 're the one who don't have a lot of vocabulary words.I know that you 're my student.lack of punctuation, tenses,structure and vocabulary 're very great challenge to you.Do you think many vocabularies in your writing will not unveil the truth that you're just a faeces caster of the bastard rulers ?
You know nothing about English other than cramming vocabularies.
Yani mama yako unamuita malaya? No junia.Mimi na wewe nani fala?
Unaishi na Malaya halafu unamwita mke.
Na lugha yenyewe hata kuiandika vizuri hajuwi! Mswahili mwenzetu huyu lakini anajifanya kuandika kimombo ktk kundi la wanaoongea kiswahili! Pumhavu kabisa. Umemjibu vizuri ndugu.Hii peleka JF palace kule ndio kuna wazungu wenzako wa hii lugha.
Huku unatuchosha tu kwanza muandiko mbovu kabisa.
HAHAHHASasa hivi hata ukisikika unalia kama ng'ombe unakamatwa
Haya maelezo yamejitosheleza kabisa..bavicha wanaokota kila jambo mradi wawe na cha kusema.
Na nyinyi mazezeta ya Lumumba mnaokota nin?Haya maelezo yamejitosheleza kabisa..bavicha wanaokota kila jambo mradi wawe na cha kusema.