Janga la kujichua kwa vijana

Janga la kujichua kwa vijana

kwa asilimia kubwa no 1 ndiyo jibu sahihi

hii ni kwasababu wengi tulianza kujichua umri ambao kutongoza na kujihusisha na mapenzi kwa ujumla ilikua ni vigumu.
 
Hili tatizo ni kubwa sana na haliwez kuisha kirahisi kukosa regular sex ndo tatizo na hali ya uchumi ilivyo vijana wengi bado hawana ajira tunarahisisha kwa njia hyo tu
 
Hela ndio shidaaa na reference watu kibao wameacha puchu bada ya kupata hela ukiwa na hela unapata demu popote pale..

Sasa umefulia mfukoni una efu mbili unanzaje kutongoza??
Hili tatizo ni kubwa sana na haliwez kuisha kirahisi kukosa regular sex ndo tatizo na hali ya uchumi ilivyo vijana wengi bado hawana ajira tunarahisisha kwa njia hyo tu
 
Back
Top Bottom