Janga la kujichua kwa vijana

Janga la kujichua kwa vijana

Miezi mingi tangu niache puli .......yajue yakuyazingatia ishi kwa ratiba pia punguza time ya privacy ukiweza TAFUTA papuchi permanent kma mbili iv au zaidi kifupi tenga budget ya kukamua papuchi mala kwa mala safely
 
Tatizo kubwa ni UCHUMI / KIPATO, kijana unakuta ni graduate hana ajira, anatongoza demu 'graduate' mwenzake au demu yoyote yule mtaani Anakubaliwa kabisa tatizo sasa linakuja 'mizinga ' aka Kuombwa hela kubwa kubwa, kuna jamaa yangu anakaa KAWE aliombwa 500,000/- na demu akatengeneze gari yake 'gereji', hebu fikiria utaendelea kuwa na huyo demu au utampa hiyo Laki 5?
 
Tatizo kubwa ni UCHUMI / KIPATO, kijana unakuta ni graduate hana ajira, anatongoza demu 'graduate' mwenzake au demu yoyote yule mtaani Anakubaliwa kabisa tatizo sasa linakuja 'mizinga ' aka Kuombwa hela kubwa kubwa, kuna jamaa yangu anakaa KAWE aliombwa 500,000/- na demu akatengeneze gari yake 'gereji', hebu fikiria utaendelea kuwa na huyo demu au utampa hiyo Laki 5?
Ni mwwndo wa nyeto tu
 
Jiulize mwenyewe,unashindwaje kutongoza mwanamke
Kutongoza kuna kukubaliwa na kukataliwa. Usijaji haraka kuwa hawezi kutongoza ikiwa wewe mwenyewe unamajibu mawili kichwani pindi unapotongozwa
 
Sisi watu weusi huwa hatujichui that's why umeweka picha ya mzungu akipiga nyeto
 
binafsi sijawahi kushuhudia mtu akipiga nyeto, so mara nyingi watu wanaozungumzia hili suala reference ni wao
 
Huwez mkuta mtu anapiga nyeto na wengi wanabisha hawapigi nyeto kumbe ndo mabingwa wa kula nyeto
sasa hizo habari za kusema janga znatoka wapi ikiwa huwezi kumkuta mtu akifanya hivyo au hzo takwim zinatoka wapi?
 
Mkuu, vyuma vimekaza mademu wanataka pesa.. Wache watu wajicelebrate wenyewe..
Kwani sababu/mafuta mgando Sh ngapi..!!!
 
Back
Top Bottom