Janeth Sosthenes Mwenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janeth Sosthenes Mwenda

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Mar 7, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,483
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kama ilivyo ada ya jukwaa hili la maceleb

    ni kuwaanika hapa na kujua michango yao mbalimbali so far ya kiuchumi;kijamii na kisiasa ikibidi........

    naomba kupat ainfo za huyu mdada...namzimikia sana kiagape..........nnemuona jana Clouds Tv;yupo huku kumbe?
     
  2. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ndo yupi tena huyu mdada, mbona simkumbuki? yani nakumbuka jina tu, em niwekee picha yake hapa kwanza ili nipate kumkumbuka, nisije nikatoa wasifu wa mtu mwingine by mistake!
     
  3. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 1,195
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    Da huyu mdada kumbe ni mzuri vile loo!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Wa kitambo sana huyu nadhani kaolewa na Tallawa Tajiri la samaki mwanza!! Ulimuona Clouds TV kipindi gani au kwenye habari tu?
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Nimesikia matangazo Clouds FM ana show yake mpya inaitwa ONGEA NA JANETH ipo Clouds TV
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Duu Ngoja Tuisikilizie tuone atakavyotokelezea!!
     
Loading...