Jana sikutoka ndani nilihofia mtikisko wa nchi

Jana sikutoka ndani nilihofia mtikisko wa nchi

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Posts
12,344
Reaction score
15,278
Kuna mahawara wa prof uchwara. Mwizi, muongo, arrogant waliuaminisha ulimwengu kuwa prof. Wao hawezi kujiuzulu kwa kuwa akijizulu nchi itatikisika, umeme utakatika nchi nzima.

Kwa hiyo basi nikijua kuwa kuna siku tu atajiuzuru niliiandaa familia yangu kisaikolojia kuwa endapo huyo dalali wa wezi atajiuzulu kutatokea mtikisko kama ulioteka takribani miaka 2015 iliyopita, alipo kamatwa na kusulubiwa kisha kuuwawa mfalme wa wayahudi (kristo).

Cha kushangaza umeme bado unawaka na hakuna mtikisiko wowote

hawa wapuuzi walituaminisha kuwa huyu jambazi ndo amepelaka umeme vijijini lakini leo nimenunua umeme nimekatwa malipo ya (rea),nilifikiri hawatakata kwa kuwa hili jizi limesepa,

nilitegemea wafanyakazi wa tannesco nchi nzima leo watagoma kwani jembe lao limebuma, kwani bila yeye hakuna kitakachofanyika

na nilitegemea yale makampuni feki yanayo zalisha umeme kwa kutulangua kwa yenye mitambo yakutumia mafuta yatazima mitambo yao, kwa kuwa hakuna mwizi anayeiweza hii wizara ila ni yeye tu
 
ha ha haaaaaaa! Labda alikuwa ana maanisha mitikisiko ya pwani huyo?? Si unajua mzee wa majigambo na mipasho!
 
Hata ukimwangalia usoni yule jamaa naona kama anaonekana kama akili yake haiko vizuri vile!
 
Watanzania wenzangu nawasihi sana leo muwe makini sana, wekeni vitu vyenu kwa uangalifu, wanafunzi wa bweni mnaopenda kulala vitanda vya juu nawasihi leo mbanane tu na wenzenu hapo chini, kina mama wekeni vyombo vya udongo kwa uangalifu ili visivunjike, leo kutakuwa na MTIKISIKO mkubwa sana hapa mchini kwetu huenda hata tetemeko la ardhi likatokea, na hii ni kutokana na Sospeter Muhongo kujiuzulu, maana alisema siku akijiuzulu nchi itatikisika sana. Mlioko kwenye mizunguko haya muwahi makwenu
 
Mimi jana nilikuwa kwenye majengo marefu sana huku ikabidi nishuke chini niliogopa hiyo hiyo mitikisiko
 
Hata ukimwangalia usoni yule jamaa naona kama anaonekana kama akili yake haiko vizuri vile!

Hapana mkuu akili anazo ila ni USELESS, ila baya zaidi hana mshipa wa ai.bu.
 
Watanzania wenzangu nawasihi sana leo muwe makini sana, wekeni vitu vyenu kwa uangalifu, wanafunzi wa bweni mnaopenda kulala vitanda vya juu nawasihi leo mbanane tu na wenzenu hapo chini, kina mama wekeni vyombo vya udongo kwa uangalifu ili visivunjike, leo kutakuwa na MTIKISIKO mkubwa sana hapa mchini kwetu huenda hata tetemeko la ardhi likatokea, na hii ni kutokana na Sospeter Muhongo kujiuzulu, maana alisema siku akijiuzulu nchi itatikisika sana. Mlioko kwenye mizunguko haya muwahi makwenu

Naweza kukuamini % kwasababu jamaa ni Le proffesser la miamba.
 
Hapana mkuu akili anazo ila ni USELESS, ila baya zaidi hana mshipa wa ai.bu.

naxon: sio kwamba hana akili, inaonekana kama akili yake inakasoro na moja wapo ni hiyo ya kukosa aibu hata kwenye mambo yenye fedheha. Huyu inaonekana kama akivuliwa nguo hatachutama! atakomaa wima tu
 
naxon: sio kwamba hana akili, inaonekana kama akili yake inakasoro na moja wapo ni hiyo ya kukosa aibu hata kwenye mambo yenye fedheha. Huyu inaonekana kama akivuliwa nguo hatachutama! atakomaa wima tu

Haaahaaa mkuu umenichekesha kweli !!! Le proffesser huyu anaweza fanya hivyo kweli alafu ukimjudge tu, atakuletea repport ndeeefu aharashe kuwa alichofanya ni kitendo cha kiungwana na kututaka wananchi tutende kama yeye!!!
 
Back
Top Bottom