Jana nilithibitisha kuwa nimekomaa kwenye mapenzi

Jana nilithibitisha kuwa nimekomaa kwenye mapenzi

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Posts
11,084
Reaction score
12,329
Katika siku nilionyesha uvumilivu ama naweza sema ukomavu katika mapenzi ni jana.

Maana sio kazi ndogo kumfuma mtu na mchumba wako, tena mchumba mwenyewe mpya hata week mbili sijamaliza nae halafu nisifanye chochote niamue kuondoka tu, sio poa inahutaji moyo wakiume asikuambie mtu.

Ila na nyinyi madem wengine makatili kweli. Yaani juzi tu nimempa vibunda kama vyote, dah sio poa madem muna zingua.

Tena chaajabu yeye alisikia tu kuwa nimetembea na dem fulani mtaani, aliniponda sana, "ohh we malaya kumbe, unatembea na fulan, kwanza mchafu, siwezi kushea mwanamme na malaya kama yule, sijui nini na nini ".

Maneno kibao, nikaona enhee demu ndio huyu, ananionea mpaka wivu!

Juzi nikapata vichenji fulani nikamchezeshea machenji ya kutosha tu, huku nikimuomba msamaha na kumuahidi kua kwasasa mimi ni wake hataniona na malaya tena.

Ila nilimuuliza, kweli yuko siriasi na penzi hili, asije akaniwekea mipaka mimi nisichepuke ilhal yeye ni mchepukaji mzuri tu, akanijibu "mambo ya umalaya mimi sipendi na sina muda wa kuchanganya wanaume "

Nikamuuliza kama kweli hana bwana, akaniambia yeye kawaida yake akiachana na mwanaume ndio humpa nafasi mwanaume mwengine.

Nakweli kimtazamo ni mpole, pia ni mtu wakanisani, maana huwa namuonaga akikatiza kuelekea kanisani.

Na maongezi yote haya tulikua tukiyaongea nyumbani kwake mwenyewe, na nikichezesha ukutani naiona picha ya Yesu.

Nikaona mamaa nimepata demu, hapa sasa ndipo vyangu vinahitajika vipotee.

Ila kilichotokea jana, poh nimetema mate.

Mwenyewe nimempanga kichaangu akamuone shemeji yake, tena kwa kumpamba anatabia nzuri, mara sijui mtoto mpole, ila tulipo fika pale, mbona tumemkuta anabandikwa na njemba mimi mwenyewe nilitulia.

Kwanza sijaamini macho yangu, maana nilimpaki nje rafiki yangu nikaenda kuchungulia kwanza, yupo? ili nimkalibishe rafiki yangu aingie ndani.

Naingia tu seblen nasikia sauti za mapenzi kuashiria mtu anagongwa.

Me akh nini tena, mbona siamini.

Nikanyata mpaka mlangoni nikachungulia japo kwa tabu, namuona mchizi kampinda mchumba, nikaona mamaa inatosha.

Nikajiuliza nivunje lango lenyewe ama vipi, lakini huwezi amini sijui malaika gani aliniingia, sikufanya chochote zaidi nilirudi nyuma nikavaa viatu vyangu nikatoka nje.

Nikamwambia tu kichaangu kua dem hayupo, hao tukarudi tulipo toka.

Chamsingi nimezingatia kua sio mke wangu wa ndoa.

Pili maugonvi ya kufamaniana hamchelewi kuuana ama kutiana vilema, sasa kweli me nitolewe meno kisa dem tu, NO.

Nilicho fanya nilimtumia sms na kumumpa pongezi kwa usanii wake.

Mwisho wa picha najiona mimi ndio nimeshinda, na nimekomaa kimapezi, naweza kuishi na malaya yeyote na tusiumizane.

Angekua mshamba wa mapenzi pangechimbika, wenda angeumia ama angeumizwa.

Kwanza njemba yenyewe hiyo inaonyesha mtu mbili simuwezi labda nipewe silah, sasa nikiumia je?

Kwenda huko, kama pesa si tunatumiaga tu, nahiyo ni moja ya matumizi, sio niliuwe jitu eti kisa mapenzi, alafu nianze kuishi kwa mashaka, NO.
 
Umekomaa kwenye mapenzi au ni vile mlikuwa hamjaanza mahusiano? Asa wiki mbili unamuita mtu mchumba kwa mahusiano yepi? Mlikuwa bado mnatongozana ndo maana haijakuuma
Siku alipo nipanga kwamba hapendi kuwa na mwanaume malaya nikajua yeye sio malaya.

Ukizingatia nilimuuza kama yuko serius na mapenzi yetu, akanijibu yuko serius, kwa kweli me alishaniingia kwenye moyo wangu.

Kwanza huwa sina tabia ya kumtambulisha dem kwa marafiki zangu kama simuamini amini.
Lakini yeye nilishaa kujipamba kwa wauni kwamba nina bonge la goma.

Kiufupi me nilisha mpenda, sema basi tu.
 
Siku alipo nipanga kwamba hapendi kuwa na mwanaume malaya nikajua yeye sio malaya.

Ukizingatia nilimuuza kama yuko serius na mapenzi yetu, akanijibu yuko serius, kwa kweli me alishaniingia kwenye moyo wangu.

Kwanza huwa sina tabia ya kumtambulisha dem kwa marafiki zangu kama simuamini amini.
Lakini yeye nilishaa kujipamba kwa wauni kwamba nina bonge la goma.

Kiufupi me nilisha mpenda, sema basi tu.
Mtu mwenyewe alikuwa bado dem, umemtambulisha kwa wahuni, pia hujui maana ya uchumba usirudie kufananisha mchumba na uchafu uchafu ulioongelea hapo juu
 
Katika siku nilionyesha uvumilivu ama naweza sema ukomavu katika mapenzi ni jana.

Maana sio kazi ndogo kumfuma mtu na mchumba wako, tena mchumba mwenyewe mpya hata week mbili sija maliza nae halafu nisifanye chochote niamue kuondoka tu, sio poa inahutaji moyo wakiume asikuambie mtu.

Ila na nyinyi madem wengine makatili kweli. Yaani juzi tu nimempa vibunda kama vyote, dah sio poa madem muna zingua.

Tena chaajabu yeye alisikia tu kua nimetembea na dem fulani mtaani, aliniponda sana, "ohh we malaya kumbe, unatembea na fulan, kwanza mchafu, siwezi kushea mwanamme na malaya kama yule, sijui nini na nini ".

Maneno kibao, nikaona enhee demu ndio huyu, ananionea mpaka wivu!

Juzi nikapata vichenji fulani nikamchezeshea machenji ya kutosha tu, huku nikimuomba msamaha na kumuahidi kua kwasasa mimi ni wake hataniona na malaya tena.

Ila nilimuuliza, kweli yuko siriasi na penzi hili, asije akaniwekea mipaka mimi nisichepuke ilhal yeye ni mchepukaji mzuri tu, akanijibu "mambo ya umalaya mimi sipendi na sina muda wa kuchanganya wanaume "

Nikamuuliza kama kweli hana bwana, akaniambia yeye kawaida yake akiachana na mwanaume ndio humpa nafasi mwanaume mwengine.

Nakweli kimtazamo ni mpole, pia ni mtu wakanisani, maana huwa namuonaga akikatiza kuelekea kanisani.

Na maongezi yote haya tulikua tukiyaongea nyumbani kwake mwenyewe, na nikichezesha ukutani naiona picha ya Yesu.

Nikaona mamaa nimepata demu, hapa sasa ndipo vyangu vinahitajika vipotee.

Ila kilichotokea jana, poh nimetema mate.

Mwenyewe nimempanga kichaangu akamuone shemeji yake, tena kwa kumpamba anatabia nzuri, mara sijui mtoto mpole, ila tulipo fika pale, mbona tumemkuta anabandikwa na njemba mimi mwenyewe nilitulia.

Kwanza sijaamini macho yangu, maana nilimpaki nje rafiki yangu nikaenda kuchungulia kwanza, yupo? ili nimkalibishe rafiki yangu aingie ndani.

Naingia tu seblen nasikia sauti za mapenzi kuashiria mtu anagongwa.

Me akh nini tena, mbona siamini.

Nikanyata mpaka mlangoni nikachungulia japo kwa tabu, namuona mchizi kampinda mchumba, nikaona mamaa inatosha.

Nikajiuliza nivunje lango lenyewe ama vipi, lakini huwezi amini sijui malaika gani aliniingia, sikufanya chochote zaidi nilirudi nyuma nikavaa viatu vyangu nikatoka nje.

Nikamwambia tu kichaangu kua dem hayupo, hao tukarudi tulipo toka.

Chamsingi nimezingatia kua sio mke wangu wa ndoa.

Pili maugonvi ya kufamaniana hamchelewi kuuana ama kutiana vilema, sasa kweli me nitolewe meno kisa dem tu, NO.

Nilicho fanya nilimtumia sms na kumumpa pongezi kwa usanii wake.

Mwisho wa picha najiona mimi ndio nimeshinda, na nimekomaa kimapezi, naweza kuishi na malaya yeyote na tusiumizane.

Angekua mshamba wa mapenzi pangechimbika, wenda angeumia ama angeumizwa.

Kwanza njemba yenyewe hiyo inaonyesha mtu mbili simuwezi labda nipewe silah, sasa nikiumia je?

Kwenda huko, kama pesa si tunatumiaga tu, nahiyo ni moja ya matumizi, sio niliuwe jitu eti kisa mapenzi, alafu nianze kuishi kwa mashaka, NO.
Unajiona mshindi lakini maumivu yako palepale
 
Siku alipo nipanga kwamba hapendi kuwa na mwanaume malaya nikajua yeye sio malaya.

Ukizingatia nilimuuza kama yuko serius na mapenzi yetu, akanijibu yuko serius, kwa kweli me alishaniingia kwenye moyo wangu.

Kwanza huwa sina tabia ya kumtambulisha dem kwa marafiki zangu kama simuamini amini.
Lakini yeye nilishaa kujipamba kwa wauni kwamba nina bonge la goma.

Kiufupi me nilisha mpenda, sema basi tu.
Pole, Ni ajali kama Ajali zingine tu. Pole sana
 
Katika siku nilionyesha uvumilivu ama naweza sema ukomavu katika mapenzi ni jana.

Maana sio kazi ndogo kumfuma mtu na mchumba wako, tena mchumba mwenyewe mpya hata week mbili sija maliza nae halafu nisifanye chochote niamue kuondoka tu, sio poa inahutaji moyo wakiume asikuambie mtu.

Ila na nyinyi madem wengine makatili kweli. Yaani juzi tu nimempa vibunda kama vyote, dah sio poa madem muna zingua.

Tena chaajabu yeye alisikia tu kua nimetembea na dem fulani mtaani, aliniponda sana, "ohh we malaya kumbe, unatembea na fulan, kwanza mchafu, siwezi kushea mwanamme na malaya kama yule, sijui nini na nini ".

Maneno kibao, nikaona enhee demu ndio huyu, ananionea mpaka wivu!

Juzi nikapata vichenji fulani nikamchezeshea machenji ya kutosha tu, huku nikimuomba msamaha na kumuahidi kua kwasasa mimi ni wake hataniona na malaya tena.

Ila nilimuuliza, kweli yuko siriasi na penzi hili, asije akaniwekea mipaka mimi nisichepuke ilhal yeye ni mchepukaji mzuri tu, akanijibu "mambo ya umalaya mimi sipendi na sina muda wa kuchanganya wanaume "

Nikamuuliza kama kweli hana bwana, akaniambia yeye kawaida yake akiachana na mwanaume ndio humpa nafasi mwanaume mwengine.

Nakweli kimtazamo ni mpole, pia ni mtu wakanisani, maana huwa namuonaga akikatiza kuelekea kanisani.

Na maongezi yote haya tulikua tukiyaongea nyumbani kwake mwenyewe, na nikichezesha ukutani naiona picha ya Yesu.

Nikaona mamaa nimepata demu, hapa sasa ndipo vyangu vinahitajika vipotee.

Ila kilichotokea jana, poh nimetema mate.

Mwenyewe nimempanga kichaangu akamuone shemeji yake, tena kwa kumpamba anatabia nzuri, mara sijui mtoto mpole, ila tulipo fika pale, mbona tumemkuta anabandikwa na njemba mimi mwenyewe nilitulia.

Kwanza sijaamini macho yangu, maana nilimpaki nje rafiki yangu nikaenda kuchungulia kwanza, yupo? ili nimkalibishe rafiki yangu aingie ndani.

Naingia tu seblen nasikia sauti za mapenzi kuashiria mtu anagongwa.

Me akh nini tena, mbona siamini.

Nikanyata mpaka mlangoni nikachungulia japo kwa tabu, namuona mchizi kampinda mchumba, nikaona mamaa inatosha.

Nikajiuliza nivunje lango lenyewe ama vipi, lakini huwezi amini sijui malaika gani aliniingia, sikufanya chochote zaidi nilirudi nyuma nikavaa viatu vyangu nikatoka nje.

Nikamwambia tu kichaangu kua dem hayupo, hao tukarudi tulipo toka.

Chamsingi nimezingatia kua sio mke wangu wa ndoa.

Pili maugonvi ya kufamaniana hamchelewi kuuana ama kutiana vilema, sasa kweli me nitolewe meno kisa dem tu, NO.

Nilicho fanya nilimtumia sms na kumumpa pongezi kwa usanii wake.

Mwisho wa picha najiona mimi ndio nimeshinda, na nimekomaa kimapezi, naweza kuishi na malaya yeyote na tusiumizane.

Angekua mshamba wa mapenzi pangechimbika, wenda angeumia ama angeumizwa.

Kwanza njemba yenyewe hiyo inaonyesha mtu mbili simuwezi labda nipewe silah, sasa nikiumia je?

Kwenda huko, kama pesa si tunatumiaga tu, nahiyo ni moja ya matumizi, sio niliuwe jitu eti kisa mapenzi, alafu nianze kuishi kwa mashaka, NO.
Kwa nini huwa mna vistori vya kitoto sana?Hili nalo ni la kusimulia watu.Aiseee!Kumbe nimezeeka.
 
Siku alipo nipanga kwamba hapendi kuwa na mwanaume malaya nikajua yeye sio malaya.

Ukizingatia nilimuuza kama yuko serius na mapenzi yetu, akanijibu yuko serius, kwa kweli me alishaniingia kwenye moyo wangu.

Kwanza huwa sina tabia ya kumtambulisha dem kwa marafiki zangu kama simuamini amini.
Lakini yeye nilishaa kujipamba kwa wauni kwamba nina bonge la goma.

Kiufupi me nilisha mpenda, sema basi tu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wee jamaa bado huwajui wanawake kabisaaa...!! Kwa hiyo ukaamini yupp serious???
 
Katika siku nilionyesha uvumilivu ama naweza sema ukomavu katika mapenzi ni jana.

Maana sio kazi ndogo kumfuma mtu na mchumba wako, tena mchumba mwenyewe mpya hata week mbili sija maliza nae halafu nisifanye chochote niamue kuondoka tu, sio poa inahutaji moyo wakiume asikuambie mtu.

Ila na nyinyi madem wengine makatili kweli. Yaani juzi tu nimempa vibunda kama vyote, dah sio poa madem muna zingua.

Tena chaajabu yeye alisikia tu kua nimetembea na dem fulani mtaani, aliniponda sana, "ohh we malaya kumbe, unatembea na fulan, kwanza mchafu, siwezi kushea mwanamme na malaya kama yule, sijui nini na nini ".

Maneno kibao, nikaona enhee demu ndio huyu, ananionea mpaka wivu!

Juzi nikapata vichenji fulani nikamchezeshea machenji ya kutosha tu, huku nikimuomba msamaha na kumuahidi kua kwasasa mimi ni wake hataniona na malaya tena.

Ila nilimuuliza, kweli yuko siriasi na penzi hili, asije akaniwekea mipaka mimi nisichepuke ilhal yeye ni mchepukaji mzuri tu, akanijibu "mambo ya umalaya mimi sipendi na sina muda wa kuchanganya wanaume "

Nikamuuliza kama kweli hana bwana, akaniambia yeye kawaida yake akiachana na mwanaume ndio humpa nafasi mwanaume mwengine.

Nakweli kimtazamo ni mpole, pia ni mtu wakanisani, maana huwa namuonaga akikatiza kuelekea kanisani.

Na maongezi yote haya tulikua tukiyaongea nyumbani kwake mwenyewe, na nikichezesha ukutani naiona picha ya Yesu.

Nikaona mamaa nimepata demu, hapa sasa ndipo vyangu vinahitajika vipotee.

Ila kilichotokea jana, poh nimetema mate.

Mwenyewe nimempanga kichaangu akamuone shemeji yake, tena kwa kumpamba anatabia nzuri, mara sijui mtoto mpole, ila tulipo fika pale, mbona tumemkuta anabandikwa na njemba mimi mwenyewe nilitulia.

Kwanza sijaamini macho yangu, maana nilimpaki nje rafiki yangu nikaenda kuchungulia kwanza, yupo? ili nimkalibishe rafiki yangu aingie ndani.

Naingia tu seblen nasikia sauti za mapenzi kuashiria mtu anagongwa.

Me akh nini tena, mbona siamini.

Nikanyata mpaka mlangoni nikachungulia japo kwa tabu, namuona mchizi kampinda mchumba, nikaona mamaa inatosha.

Nikajiuliza nivunje lango lenyewe ama vipi, lakini huwezi amini sijui malaika gani aliniingia, sikufanya chochote zaidi nilirudi nyuma nikavaa viatu vyangu nikatoka nje.

Nikamwambia tu kichaangu kua dem hayupo, hao tukarudi tulipo toka.

Chamsingi nimezingatia kua sio mke wangu wa ndoa.

Pili maugonvi ya kufamaniana hamchelewi kuuana ama kutiana vilema, sasa kweli me nitolewe meno kisa dem tu, NO.

Nilicho fanya nilimtumia sms na kumumpa pongezi kwa usanii wake.

Mwisho wa picha najiona mimi ndio nimeshinda, na nimekomaa kimapezi, naweza kuishi na malaya yeyote na tusiumizane.

Angekua mshamba wa mapenzi pangechimbika, wenda angeumia ama angeumizwa.

Kwanza njemba yenyewe hiyo inaonyesha mtu mbili simuwezi labda nipewe silah, sasa nikiumia je?

Kwenda huko, kama pesa si tunatumiaga tu, nahiyo ni moja ya matumizi, sio niliuwe jitu eti kisa mapenzi, alafu nianze kuishi kwa mashaka, NO.
Vijana siku hizi tunafeli sehemu moja hawa mademu wa siku hizi wapo kimasilahi tu.

Ukipata demu epuka sana kurefusha mahusiano mara meseji za mara kwa mara, kubebishana mara sijui vizawadi, mara sijui ya salon na mlolongo wa mambo mengine mengi.

Mtaumia sana narudia mtaumia sana

Omba mbususu kungali mapema (ambalo ndio lengo kuu la mahusiano ya kidigital hata yeye mwenyewe anajua)

Utajikuta hautumii gharama nyingi kama mnazotumia mnapoyarefusha mahusiano. Unapiga unasepa (hit and run)

Akiwa mgumu usibembeleze tafuta mwingine kwa sababu sio mke wako huyo

NB: HIT AND RUN
 
Back
Top Bottom