Jamvi la wanawake: Dunia ni katili sana kwa wanawake maskini

Jamvi la wanawake: Dunia ni katili sana kwa wanawake maskini

Binti wa zamani

Platinum Member
Joined
Nov 19, 2011
Posts
14,998
Reaction score
36,542
Kumbuka: Ukimpa mtu yoyote mamlaka ya kukulisha, unampa pia mamlaka ya kukulaza njaa.

Leo nimesikiliza simulizi ya msichana aliyetelekezwa na mumewe akiwa na watoto 2 wadogo kwa sababu amejifungua mtoto mlemavu. Huyu dada alikua mama wa nyumbani na inabidi aanze moja akiwa hana shughuli yoyote ya kujiingizia kipato.

Black tear.jpeg

Ukiwa mwanamke na maskini au tegemezi, hakuna rangi ya ugumu kwenye maisha utaacha kuiona. Naona nyuzi nyingi za hovyo za wanaume wakiongelea namna ambavyo hawataki mwanamke wenye kazi, biashara au elimu ya juu. I hope hakuna mwanamke anawasikiliza wala kuwachukulia serious.

Utegemezi wa kiuchumi ni moja ya sababu kuu za manyanyaso kwenye mahusiano na mateso kwa watoto endapo mume ataondoka au kufariki.

Njooni tupeane uzoefu wa kujitoa kwenye umaskini na utegemezi.

Ni shughuli gani za kibiashara au za kujiongezea kipato mwanamke na mama wa nyumbani anaweza kufanya kwa mwaka 2025?
 
Mtazamo wangu!
Personally, hua sioni shaka wanawake kujikwamua na kujitegemea kiuchumi, shida ni moja tu. Kwa kiasi kikubwa wengi wao wanapopata hewala hii, wanageuka kabisa na kuanza kua mwiba kwenye familia, kwa vitu kama vile dharau, kejeli, kiburi n.k (i repeat, sio wote!)
Something like this inatuvunja moyo kabisa wanaume, and this leads to us trying to paralize women economically. Hata kama hakijatokea kwa kila mmoja wetu, lakini tunakua na ile kasumba ya mwenzako akinyolewa, zako tia maji.
 
Nilichokuja kujifunza kwenye maisha kuhusu wanawake ni hili : they are the BEST at PLAYING VICTIMS even for the problems they caused. They are very best at crafting fake and false stories to gain sympathetic attention.
Ni watu hatar sana. Ukimsikiliza mwanamke anaesema ananyanyaswa basi MSIKILIZE KWA MAKINI SANA na usimuamini moja kwa moja. Jaribu ku triangulate hiyo taarifa anayokupa
 
Nilichokuja kujifunza kwenye maisha kuhusu wanawake ni hili : they are the BEST at PLAYING VICTIMS even for the problems they caused. They are very best at crafting fake and false stories to gain sympathetic attention.
Ni watu hatar sana. Ukimsikiliza mwanamke anaesema ananyanyaswa basi MSIKILIZE KWA MAKINI SANA na usimuamini moja kwa moja. Jaribu ku triangulate hiyo taarifa anayokupa
Nakumbuka nilifuatilia mkasa wako so naelewa kwanini uko skeptical na experiences za wanawake.
Kwa huyu dada, mume wake ameondoka kwa sababu amejifungua mtoto mwenye ulemavu na amesema kwao hawana historia hiyo, so hawezi kubeba mzigo wa kumuhudumia huyo mtoto. Sasa hapa mwanamke ana fault gani?
 
Something like this inatuvunja moyo kabisa wanaume, and this leads to us trying to paralize women economically. Hata kama hakijatokea kwa kila mmoja wetu, lakini tunakua na ile kasumba ya mwenzako akinyolewa, zako tia maji.
Nashukuru mwishoni umetumia neno "kasumba".

Ni kasumba pia kwamba wanaume wanaotaka wake zao kuwa mama wa nyumbani ni insecure na wakatili. Ila tunajua kwamba kasumba hupotoshwa kwa sababu ni sehemu ndogo tu ya uhalisia inayokuzwa na kufanywa uhalisia kamili.
 
Nashukuru mwishoni umetumia neno "kasumba".

Ni kasumba pia kwamba wanaume wanaotaka wake zao kuwa mama wa nyumbani ni insecure na wakatili. Ila tunajua kwamba kasumba hupotoshwa kwa sababu ni sehemu ndogo tu ya uhalisia inayokuzwa na kufanywa uhalisia kamili.
Victim mentality 101.
Swali simple, je hao wanwake wote walio mama wa nyumbani, wakiweza kiuchumi, are you sure hawatabadilika?
 
Nakumbuka nilifuatilia mkasa wako so naelewa kwanini uko skeptical na experiences za wanawake.
Kwa huyu dada, mume wake ameondoka kwa sababu amejifungua mtoto mwenye ulemavu na amesema kwao hawana historia hiyo, so hawezi kubeba mzigo wa kumuhudumia huyo mtoto. Sasa hapa mwanamke ana fault gani?
Kwa hilo kama ni kweli, jamaa kakosea sana. Na karma haitamuacha salama!. Hv unawezaje ukaishi comfortable na unajua umemuumiza mtu na kujuachia mzigo wa maumivu, tena ni damu yako ? Huyu jamaa dunia itashughulika nae, haitamuacha hiv hiv
 
Ila wanawake wengi wao wanaangalia pesa za mwanaume tuu then likimpata jambo huyo mwanaume ndo wanakuja kulialia.

Anyway, pole kwa huyo dada, mtaani kwetu hapa kuna binti nae ameachwa kisa amezaa mlemavu namuona namna anavyopambana na mwanae mpaka namuhurumia
 
Victim mentality 101.
Swali simple, je hao wanwake wote walio mama wa nyumbani, wakiweza kiuchumi, are you sure hawatabadilika?
I'm sure wapo wanawake ambao watabadilika, kwa sababu pesa huibua tabia nyingi zilizojificha. Same ambavyo kuna wanaume ambao huaanza maisha na wake zao kwenye shida na wakipata pesa na mali hubadilika.

Nafikiri two things can be true at once.
 
Wanawake ni walalamishi sana, na huwa wanafikiri matatizo yao yanasababishwa na wanaume au wanaume ndio adui yao namba moja katika maisha yao.

Swala lilijulikana kuwa mwanamke ni kwasababu anakosa fursa, alipopewa fursa dunia imeshuhudia tabia za kila rangi kwa wanawake, wapo wanaume waliojitoa kusomesha wanawake, kuwainua kwa kuwapa mitaji ikawa tatizo na ndoa zikasambaratika au mahusiano yaliota mbawa.

Maisha ya mahusiano ya mwanamke msomi na mwenye pesa, ni magumu sana siku hizi ni kama ndoa za namna hizo haziwezekani
 
Nilichokuja kujifunza kwenye maisha kuhusu wanawake ni hili : they are the BEST at PLAYING VICTIMS even for the problems they caused. They are very best at crafting fake and false stories to gain sympathetic attention.
Ni watu hatar sana. Ukimsikiliza mwanamke anaesema ananyanyaswa basi MSIKILIZE KWA MAKINI SANA na usimuamini moja kwa moja. Jaribu ku triangulate hiyo taarifa anayokupa
Mkuu aliyokufanyia mkeo si wanawake wote hufanya hayo yani ndio shida ya wanaume mlioumizwa kama ninyi, naona sasa hivi umeshakuwa msambazaji mkubwa wa sumu dhidi ya wanawake pengine kuliko hata ulivyokuwa kabla mkeo hajakutendea aliyokutendea, watu kama ninyi ni wabaya sana na wa kuchungwa sana mnafanya hata wanaume wanyanyasaji nao wajifiche kwenye kivuli chenu stop this crap
 
Wanawake ni walalamishi sana, na huwa wanafikiri matatizo yao yanasababishwa na wanaume au wanaume ndio adui yao namba moja katika maisha yao.

Swali ilijulikana kuwa mwanamke ni kwasababu anakosa fursa, alipopewa fursa dunia imeshuhudia tabia za kila rangi kwa wanawake, wapo wanaume waliojitoa kusomesha wanawake, kuwainua kwa kuwapa mitaji ikawa tatizo na ndoa zikasambaratika au mahusiano yaliota mbawa.

Maisha ya mahusiano ya mwanamke msomi na mwenye pesa, ni magumu sana siku hizi ni kama ndoa za namna hizo haziwezekani
Maisha ya mahusiano ya mwanamke msomi na mwenye pesa, ni magumu sana siku hizi ni kama ndoa za namna hizo haziwezekani📌📌
 
Back
Top Bottom