Mpaji Mungu
JF-Expert Member
- Apr 24, 2023
- 17,508
- 56,387
Champion boy
[emoji1787][emoji1787] am single again....tena sitaki
naloweka nguo zake.
nilikua nazoom kipochi cha sameja kinavyodanganywa
Mxieeeeeeee nyoook
Nyie wahuni mnanichekesha sana wallahhuu uzi umefikwa na vijana wa hovyoo
huyo mke wa sameja nimemfichia mapanga naogopa sameja atakosa utelezi
Sabufa mwenyewe ..πππππππChampion boy
Tunasafari ndefu sana... kumbe kwenye uzi wa kula tunda kimasihara unafika? Waifuuukuna mwenzake imemsahau jina na yeye yupo fire[emoji23][emoji23][emoji23] nilisoma comment zake kweny ule uzi wa rickboi ayaaa nikicheko tu[emoji1787][emoji1787] ngoj nikutaftie jina kwanza
mshauri huyo kijana asicheze na sisi mashangazi akivunjwa asilalamike πΉ sinaga masihara kwenye kuvunja mihogo ya vijana wasumbufukwahiy bado unautaka utamu wa shangazi yako si ndio[emoji15][emoji38][emoji38][emoji38] bas we ni kijana wa hovyo prooooo max[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nimesema nipo single cute,kuna ugumu hapo kwani?kwann hautaki[emoji15]
Ungejua ndio kijana tegemeziAaaaah wapiiiii wewe .. upo katika list ya vijana hovyo
Unachokotafuta utakipata πππππππππππππhuyo mke wa sameja nimemfichia mapanga naogopa sameja atakosa utelezi
Kesho naenda ibadani asubuhi na mapema...nitapata majibuπ€Nikutafutie mchuchu?
π huyo ndio mnyaaama TID, ni yeye paaah!!TID ni mshenzi sana
Ukute na ww ulikua ni mtu wa kwaya ety πππππππππUngejua ndio kijana tegemezi
TID akisha puliza... Akawa na mwanae qchila hapo ikamilike aje chidy ππππππ huyo ndio mnyaaama TID, ni yeye paaah!!
Amina usisahau kuniombea. Hawa vijana wa hovyo wataombewa baani huko πKesho naenda ibadani asubuhi na mapema...nitapata majibuπ€
Nipo sana, nakua bize saa mbili hadi kumi na mbili baada ya hapo Ndo kama hv nakua freeSabufa mwenyewe ..πππππππ
Niseme tu kwa sasa ni adimu sana mkuu....sijui unapoteleaga wapi
Safi sana mkuu ..Nipo sana, nakua bize saa mbili hadi kumi na mbili baada ya hapo Ndo kama hv nakua free
Mbona ulimi nje tena ππππhaya usiku wa ma8