Sameja unakumbuka ile chenja,Nimeamua nifate ushauri wa jirani. Bora nile papuchi nyingi ya wife imenishinda
Mpeni raha sameja jamani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mambo uyapendayo
Nakumbuka. Kiujumla nimeanza harakati za kuchepuka pole poleSameja unakumbuka ile chenja,
Chenja master anaimba afande flani katendwa
halafu watu wanaitikia anakibamiaaaa
Naona kuruta wako wamekufata hadi uraiani
Mpeni raha sameja jamani
mpeni rahaaa aaaaaeeeeeee
Nakumbuka. Kiujumla nimeanza harakati za kuchepuka pole pole
nilikua nakusubir uiview hii post,, aya delet hii na mmi nadelet ile tuendelee tulipo ishia[emoji23][emoji23][emoji23]
mtoto mtundu wewe usijemtoa uhai sameja
yaaan mpka aseme,, huu mwaka ni wetu mmi na yeye[emoji38][emoji38]
Dah! Mpige aziweaaaaaaaamtoto mtundu wewe usijemtoa uhai sameja
🤣🤣🤣 wee...sema kweli cute? 😓[emoji23][emoji23][emoji23] ka dickson kake ni kadogooooo kama kidole nimekazoe mim tu
😍😍😍❤️❤️ ivo yaanNicee cute , nitakufundisha style moja mpya yaitwa Arise uangaze . no shughuli ndogo
Kwa haya anayonifanyia sina budi kusema Me too🤣🤣🤣 I will never stop loving you forever....me&u forever 💋💋
Hahahahaha...vijana mnaniangusha kwa styleKwa haya anayonifanyia sina budi kusema Me too
Haha kwanini mkuuHahahahaha...vijana mnaniangusha kwa style
Sawa sawa..🤣🤣🤣 I will never stop loving you forever....me&u forever 💋💋
Hahahahaha...malizaHaha kwanini mkuu
Haha sawaHahahahaha...maliza
Hahahahaha..nakuaminia....mpe love mtotoHaha sawa
Yeah...ivo yaan💋💋Kwa haya anayonifanyia sina budi kusema Me too
Yupi nimpe kati yao?Hahahahaha..nakuaminia....mpe love mtoto
Hapo unemaliza 🥰Yeah...ivo yaan💋💋