Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,210
- 83,112
Niweke picha ?Kwenye keyboard au ๐
Sema suu napost hapa pictureAikoooh Amka ukakojoe mkuu
WekaNiweke picha ?
Kabla hajaaribu godoro ๐Aikoooh Amka ukakojoe mkuu
unaweka au tunatishia?Sema suu napost hapa picture
upo Lindo Aikoooh01:40
hahah anatunywesha chai huyuKabla hajaaribu godoro ๐
Ngoja tuone kama ataweka pichahahah anatunywesha chai huyu
Najiona kabisa navyotoboa to monie๐upo Lindo Aikoooh
Nawekaunaweka au tunatishia?
๐๐คฃ๐Najiona kabisa navyotoboa to monie๐
mbona imeisha hiyo tayari . kulala ni AnasaNajiona kabisa navyotoboa to monie๐
๐๐๐คฃ๐
Na kukesha kunatakiwa kuwa kwa faidambona imeisha hiyo tayari . kulala ni Anasa
faida kubwa hupati hasara ya kuibiwa.. hujasave hapo??Na kukesha kunatakiwa kuwa kwa faida
๐huna hiyo picture ya kutuma eti?
๐haya umeshinda hapofaida kubwa hupati hasara ya kuibiwa.. hujasave hapo??