Humu nafanya utani na Kila mtu ivo ataumia tumtaani wa mtaani, nilijua humu
SimbaVizuri kumekucha salama ππ
Leo upo simba au yanga?
sawa sawa,kumbe unawachora? Kama ni vikatuni au vikaragosiHumu nafanya utani na Kila mtu ivo ataumia tu
π pole sanaSimba
Kwa sababu humu hakuna mapenzi ya kweli ila Kuna nyege kibaosawa sawa,kumbe unawachora? Kama ni vikatuni au vikaragosi
π π π malizana nae tuuuu... mie sipoooNational Anthem uje mchukua kijana wako huku broππ
hahahaha,nyege nazo zina raha yakeKwa sababu humu hakuna mapenzi ya kweli ila Kuna nyege kibao
Mie Yanga.. tupinge tukiwafunga unatoa nini ? Mie ukitufunga nakupa kituSimba
Tukifungwa nakupa kitu piaπ€Mie Yanga.. tupinge tukiwafunga unatoa nini ? Mie ukitufunga nakupa kitu
π π πTukifungwa nakupa kitu piaπ€
π€Έ Anatosha anaenikojoza hukuhahahaha,nyege nazo zina raha yake
HAHAHAπ€Έ Anatosha anaenikojoza huku
π€£π€£π€£πHAHAHA
[emoji28][emoji28][emoji28] malizana nae tuuuu... mie sipooo
π π π mkiharibu ndio tunashirikishana kwenye raha mpo wenyewe.. yamalizeni tuUnanikataaa ivyoo
[emoji28][emoji28][emoji28] mkiharibu ndio tunashirikishana kwenye raha mpo wenyewe.. yamalizeni tu
Ulitangaza vita mwenyewe π πNiombee msamaha kanunua tangu juzi ajibu pm tena kaka unataka niwe chizi? [emoji24][emoji24]
Ulitangaza vita mwenyewe [emoji28][emoji28]