Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,852
- 58,642
Na mee nachek single hapa ya yule jamaa wa ice roadSingle movie.
You are going to be raped, by his hiding husband ππ. Nimepatiaa ehhNipo hapa na mdada mmoja kapoteza nauli [emoji23][emoji23][emoji23] guess whats next
Yaani sielewi nimeshawakaππUnaingia lindo ukiwa umechoka sana...πππ
Enjoy your self buddh.πͺNa mee nachek single hapa ya yule jamaa wa ice road
Ushalamba 20m nini...ππππYaani sielewi nimeshawakaππ
Famasiala na 20m niniπUshalamba 20m nini...ππππ
Au condition nyingi mnooooo
πππ Bongo bana....Famasiala na 20m niniπ
Naona mcharuko Dahan na big boss Bantu Lady wamezimaaa kabisaπππ Bongo bana....
Karibu lindo rasmi...
Usijali, ila Kumbuka bwana ake ana kuvizia akukabeeπ.01:28
Navizia baa medi niondoke nae
Alafu badae utamsikia bantu anasema.. yee ndo mamaaa wa jf usiku wa 8 toka 2014 πππNaona mcharuko Dahan na big boss Bantu Lady wamezimaaa kabisa
Asantee naona kama naelemewa sijui ni sign outπππ Bongo bana....
Karibu lindo rasmi...
Mfalme wa jf usiku wa Manane ashajulikana. Coz lilikuwa swala la muda tu.Alafu badae utamsikia bantu anasema.. yee ndo mamaaa wa jf usiku wa 8 toka 2014 πππ
Wait aje wa kumkabidhi lindo... ππππAsantee naona kama naelemewa sijui ni sign out
Muache aende coz wenye lindo lao wapoππWait aje wa kumkabidhi lindo... ππππ
Ashajulikana ety π€π€π€πππππMfalme wa jf usiku wa Manane ashajulikana. Coz lilikuwa swala la muda tu.
Big g ya Nini??Ashajulikana ety π€π€π€πππππ
Nakuona kwa mbali ukitafuta Big G
Amekuja sasa hivi na anaondoka sasa hivi kweli...!!!!Muache aende coz wenye lindo lao wapoππ
Una fanya taya zicheze ili usilaleBig g ya Nini??
Kuna vitu inabidi tujifunze kuviacha viende.Amekuja sasa hivi na anaondoka sasa hivi kweli...!!!!