MALCOM LUMUMBA
JF-Expert Member
- Jul 26, 2012
- 21,775
- 71,882
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] We acha uoga mzee vipi kitambo kidogoNgoja nilale nisije ambiwa "Lets me be honest with you "
Nipo mzee sema majukum ya kifamilia nna watoto 5 kila mtoto ana mama ake[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] We acha uoga mzee vipi kitambo kidogo
Jukwaa la wakubwa liliendaga wapi mdau kama vipi max atuombe radhiNgoja nilale nisije ambiwa "Lets me be honest with you "
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] ayaaa seeeh Una wakati mgumu kuliko UKRANENipo mzee sema majukum ya kifamilia nna watoto 5 kila mtoto ana mama ake
Wachawi bhana..π0155am π