bachelor sugu
JF-Expert Member
- Jan 30, 2018
- 2,689
- 3,651
MtagWaungwana nimeshindwa kumsubiri huyu mrembo, akija mnistue.
Mida kidogo
ππAsee si mchezo
Ndiyo nmetoka kula
Usingizi umekuzidia au?Bora umekuja uchukue zamu yangu.
Why don't you do me a favor..?Imeganda ile
πππSalama kabisa
Ohooooo ww saa 11 swaumu inaanza kukukaba nakwambia,kwann umewahi hivyo wakati uko lindoni?Ndiyo nmetoka kula
π€£π€£πNdiyo nmetoka kula
Nilikiwepo mida flani hv
[emoji23][emoji23] Ngoja mwezi uishe kama kawaida tutafanya tunavyo fanya.Sa tunafanyaje[emoji2960][emoji2960]
Naona saa 8 ishakaribia.Usingizi umekuzidia au?
Ebu ww usiuze siri za kambiWhy don't you do me a favor..?
Sijaona ugumu hapo ila ni vile tu hujiamini
[emoji23][emoji23]huu mwezi unatubania madeal [emoji2960] in sha allah bado 15 days[emoji23][emoji23] Ngoja mwezi uishe kama kawaida tutafanya tunavyo fanya.
Worry out girl hakuna wa kuelewa!..Ebu ww usiuze siri za kambi
[emoji23][emoji23][emoji23] Tutajua tunaanzia wapi tutaendelea kujionea maajabu tu kama kawaida yetu.[emoji23][emoji23]huu mwezi unatubania madeal [emoji2960] in sha allah bado 15 days
Kulala ndio kunenepa kwani?Laleni mnenepe jamani
πππ nimekula sana, nna imani nitatoboaOhooooo ww saa 11 swaumu inaanza kukukaba nakwambia,kwann umewahi hivyo wakati uko lindoni?
Sent using Jamii Forums mobile app