OkayGood then fight for her.
Denounce all others
Nilifungiwa ata hapa nimechungulia tu akirudi msalani napoteaNashukuru shem ake, mzima wewe?
Mbona umechelewa sana jamani
Hahahaha
Ila ni mkorofiiiii! [emoji1]
Sema wewe umetulia unge mfaa
Hahaha[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hii ilikuwa ni salamu ili usinisahau mkuu, najua karoho kamedundaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ney kamatia hiyo jamaa iko fureshi sana
BrazaaaaHeshima yako mkuu
Hahahaha hivi umempeleka wapi Yule mtotoKaka mkubwa
Nakumbuka zile siku nilikunyang'anya
Baby love, yaani hukuchumbia tenaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Alright baby, I believe you.Baby am not hiding ndio maana nimeandika hapa. Kuna ishu ilitokea ambayo nisinge kuwa na majibu mazuri ungejiskia vibaya kama unge iona. I was thinking about you thats why skuwa reckless.
Mama chanja vibaya hivyo tunaingia we ndo unasepaJamani usiku mwema.
Sasa baadaye ntaonekana mbeyaShemeji wewe wa kunificha mie?
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji9]Jamani usiku mwema.
Yaan ni mtukutu sana huyu shemejiNdio Mondray mwenyewe huyo askuzingue
[emoji1]
Shemeji yako huyo
Njema kabisa vipi ulitoka sala kwenye ule Uzi Wa ImaniHapo sawa, nipo vizuri ndugu yangu habari za siku nyingi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]View attachment 716393 mkuu hivi vitu adimu muwage makini
Kiwalani[emoji23]Hahahaha hivi umempeleka wapi Yule mtoto
Nilikuwa nalanda landa huku na kuleBrazaaaa
Ulikuwa wap?
Unafikiri hata nilikaa mule...hapana,Njema kabisa vipi ulitoka sala kwenye ule Uzi Wa Imani
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji9]Good night all