JamiiForums inastahili tuzo, imetusaidia wengi


A

Alphonce Mawazo

R I P
Joined
Sep 10, 2013
Messages
335
Points
0
A

Alphonce Mawazo

R I P
Joined Sep 10, 2013
335 0
Namshukuru Mungu kwa kuniunganisha na familia hii kubwa, nawashukuru sana wanafamilia wa mtandao huu na zaidi sana waasisi wake.

Hivi majuzi nimepokea zawadi kutoka Marekani kupitia kwa aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake la CHADEMA(BAWACHA) na Mbunge wa viti maalumu Suzanne Lyimo.

Alipokuwa kule alikutana na watu waliomuuliza kama ananifahamu, walimpa dola kadhaa, wakaahidi kunisaidia zaidi siku za usoni. Zaidi sana wamenitumia video camera ambayo nitaipokea kesho kutwa. Walinifahamu kupitia JamiiForums.

Kule Norway kuna kijana wa kitanzania ambaye amekuwa akifuatilia tunachofanya huku, mwaka jana alijitolea kulipa ada ya dogo (mwanangu) mpaka amalize darasa la saba, kwa mwaka ni sh.1.7 million.

Zaidi sana kaandika kijitabu kinachohusu harakati zangu chenye title "HARAKATI NA MAWAZO YA KAMANDA MAWAZO".

Kijitabu hiki kinasisimua sana,hata kama ningekiandika mwenyewe nisingekiandika kwa umaridadi mkubwa kiasi hicho.

Nakushukuru sana Andrew.

Ninapotazama nilikotoka na mbio hizi za kisiasa kuna ka umbali kakubwa. Nimejikwaa mara kadhaa, nimewakanyaga wasafiri wenzangu kwa bahati mbaya, kuna wakati flani nilidondoka, ni nyie hao hao marafiki zangu mlioniambia niinuke, nijifute vumbi na nisonge mbele.

Kuna wakati tunatofautiana kimtazamo wa namna ya kuijenga nchi yetu, Tunachachafyana, hitilafiana, zogoana na wakati mwingine lugha zetu zinakuwa Kali kiasi, nawaambieni ukweli vitu vyote hivyo ndo vinatukomaza, vinatukuza na ndiyo maana halisi ya family.

Kwa vile hatujui siku wala saa ya kutoka duniani hapa, leo Shehe mkuu katutangulia mbele ya haki, hatujui kesho ni zamu ya nani! Tusameheane.

Lengo letu kuu liwe moja, kuiona au kuiacha nchi yetu ikiwa sehemu salama ya kuishi, tuache misingi imara kwa wanetu, wabishane lakini wasipigane au kuuana, watofautiane lakini wasiigawe nchi.

Asanteni marafiki, asante JamiiForums.

Jioni njema
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,266
Points
2,000
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,266 2,000
Shukrani kwa mtandao wa JamiiForums kama unaona unakusaidia ni kuudhamini ili uendelee kuwepo na kusaidia wengine kama unao uwezo wa kufanya hivyo(kudhamini).
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,513
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,513 2,000
Binafsi sina shaka na wewe kamanda Alphonce Mawazo
 
Last edited by a moderator:
Mr. Mangi

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2014
Messages
1,517
Points
1,500
Age
24
Mr. Mangi

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2014
1,517 1,500
Vuta picha siku moja JF ikafungiwa kwa muda usiojulikana labda kutokana na sheria mpya ya makosa mtandaoni. Utajisikiaje?

Binafsi nitajisikia vibaya sana kwani JF imenikuza sana kifikra na nimejua mengi kupitia JF hili ndilo jukwaa bora kwangu kwani mitandao mingine huwa nafataga habari za michezo tu.

Natamani siku moja JF waanzishe gazeti kuwasaidia na wananchi wasio kuwa na uelewa na mtandao huu hasa wa vijijini
 
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
1,668
Points
2,000
Age
34
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
1,668 2,000
Vuta picha siku moja JF ikafungiwa kwa muda usiojulikana labda kutokana na sheria mpya ya makosa mtandaoni. Utajisikiaje?

Binafsi nitajisikia vibaya sana kwani JF imenikuza sana kifikra na nimejua mengi kupitia JF hili ndilo jukwaa bora kwangu kwani mitandao mingine huwa nafataga habari za michezo tu.

Natamani siku moja JF waanzishe gazeti kuwasaidia na wananchi wasio kuwa na uelewa na mtandao huu hasa wa vijijini
Mkuu,

JF inabadili mtazamo wa mtu negatively to postively.

Hasa mimi nimejikuta nakuwa na uwezo wa kujingea hoja na kuisimamia...

Thanks JF
 
Mohamed Said

Mohamed Said

Verified Member
Joined
Nov 2, 2008
Messages
11,650
Points
2,000
Mohamed Said

Mohamed Said

Verified Member
Joined Nov 2, 2008
11,650 2,000
Mkuu,

JF inabadili mtazamo wa mtu negatively to postively.

Hasa mimi nimejikuta nakuwa na uwezo wa kujingea hoja na kuisimamia...

Thanks JF
WanaJF,

JF hiki ni chuo tosha.

Mimi binafsi JF imenisomesha mengi na imenijulisha kwa wengi ndugu zangu ambao tumefanya mijadala mingi ingawa wakati mwingine watu huchukuliwa na hamasa na kukwaruzana lakini mwisho wa siku tunarudi kwenye mstari.

Hakika JF inastahahili tuzo kwa elimu inayotoa kwa jamii.
 
C

Credible Viewer

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
444
Points
0
Age
19
C

Credible Viewer

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
444 0
WanaJF,

JF hiki ni chuo tosha.

Mimi binafsi JF imenisomesha mengi na imenijulisha kwa wengi ndugu zangu ambao tumefanya mijadala mingi ingawa wakati mwingine watu huchukuliwa na hamasa na kukwaruzana lakini mwisho wa siku tunarudi kwenye mstari.

Hakika JF inastahahili tuzo kwa elimu inayotoa kwa jamii.
Serious!

Hata mimi pia siyo muumini wa mitandao mingine kama facebook n.k zaidi nisipoingia humu JF huwa nahisi kupitwa na mengi!

JF imetuelimisha mengi kwa uhuru mkubwa kushea mawazo yetu hapa! Kilichonivutia zaidi hakuna mizengwe mingi ya kujiunga na kushea mawazo yako kwa uhuru kama ilivyo kwingine!

Ahsante JF
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,488
Points
2,000
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,488 2,000
Mimi nimekutana na watu wengi humu JF...Nimefanya biashara na watu humu JF...JF imekuwa kisima cha mawazo....

JF kama haipo hewani najihisi kuumwa

Asante JF
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Points
2,000
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 2,000
Vuta picha siku moja JF ikafungiwa kwa muda usiojulikana labda kutokana na sheria mpya ya makosa mtandaoni. Utajisikiaje?

Binafsi nitajisikia vibaya sana kwani JF imenikuza sana kifikra na nimejua mengi kupitia JF hili ndilo jukwaa bora kwangu kwani mitandao mingine huwa nafataga habari za michezo tu.

Natamani siku moja JF waanzishe gazeti kuwasaidia na wananchi wasio kuwa na uelewa na mtandao huu hasa wa vijijini
Ikifungwa JF lazima tuandamane. Mimi najiuliza kwanini nimechelewa kuifahamu.

Yaaani, we acha tu... JF ni kila kitu
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,429
Points
2,000
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,429 2,000
Kazi nzur kamanda mawazo
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,637
Points
1,500
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,637 1,500
Hivi ilikuwaje JF haikuwa nominated kwenye Tuzo za WATU?
 
U

UKAWA2

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2014
Messages
2,144
Points
2,000
U

UKAWA2

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2014
2,144 2,000
Hakika JF ni kiisima cha maarifa.

Binafsi nimeanza kusumbuliwa na matatizo ya macho kwa kutumia muda mwingi kuperuzi JF, na kwa kweli siwezi kuvumilia kutoingia humu kwa kipindi kirefu.
 
zoom me

zoom me

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
213
Points
0
zoom me

zoom me

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
213 0
Kuna wakati tunatofautiana kimtazamo wa namna ya kuijenga nchi yetu, Tunachachafyana, hitilafiana, zogoana na wakati mwingine lugha zetu zinakuwa Kali kiasi, nawaambieni ukweli vitu vyote hivyo ndo vinatukomaza, vinatukuza na ndiyo maana halisi ya family.

Kwa vile hatujui siku wala saa ya kutoka duniani hapa, leo Shehe mkuu katutangulia mbele ya haki, hatujui kesho ni zamu ya nani! Tusameheane.

Lengo letu kuu liwe moja, kuiona au kuiacha nchi yetu ikiwa sehemu salama ya kuishi, tuache misingi imara kwa wanetu, wabishane lakini wasipigane au kuuana, watofautiane lakini wasiigawe nchi.

Asanteni marafiki, asante JamiiForums.

Jioni njema
Nilitaka niandike Kama wewe, lakin hii shukrani yako imeniwakilisha saana.

JF imenifanye kulipenda taifa langu kuliko chama.

Nimelelewa katika familia ya CCM na mzee wangu alikuwa amenijengea mentality ya kuchagua viongozi kimazoea.

Sasa wana JF wamenijenga Sana na Nina sema nimekuwa nikiwajenga watu wengi wa mtaani about our nation...

JF ni familia kubwa na ukiitumia vzr ni zaidi ya leadership college.

Thanks JF.
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,876
Top