Mstahiki Mea
JF-Expert Member
- Jul 13, 2018
- 6,554
- 12,513
-Jukwaa hili hutoa nafasi kwa mtumiaji wake yeyote kuchapisha, mambo mbalimbali, kama vile habari, mijadala, na mafunzo mbalimbali, na hivi ndivyo ninavyolijua jukwaa hili.
Aidha, jukwaa hili pamoja na kuwa ni chombo cha habari pia huweza kutumika kama sehemu ya mijadala au mafunzo mbalimbali, nikuwa na maana mtu akiwa na ujuzi wake anaweza kuufundisha kupitia jukwaa hili kwa kuchapisha na chapisho hilo likadumu na kuwa msaada mkubwa kwa jamii ya sasa inayohitaji kujua mambo hasa kupitia program tumishi kama vile Google.
Ninapo andika chapisho hili nakumbuka miaka kadhaa nyuma miaka kama 8 hivi niliwahi kujiuliza nani hua anaandika Google? Kwanini vitu vinapatikana Google? nani huwa anaviweka?
Haya ni maswali yaliyonisumbua sana kila nilipotafuta kitu google kipindi hicho nipo sekondar na tekno zile ambazo ulikuwa ukiserch kitu picha inakuwa blue, haha.
Nakumbuka nilivyokuwa natamani kuandika namimi kitu kitokee google haha kunawakati nilifikiri vitu vyote vilivyomo google hupostiwa kupitia Facebook na nilikuwa najaribu kupost Fb kisha narudi kukiserch google kama kinatokea.
sikupata mahali pakupost ili kitu kitokee google! Hadi pale nilipogundua Google ni program tafutishi. Na hatimaye nilikuja kugundua sehem za kupost na Jf ni miongoni
Watu wengi wanatamani kupost makala zao zakuelimisha, kuburudisha, nk. Jamii furum inatoa nafasi hiyo kwa wadau wake, hivyo naweza kukiri kuwa ni maendeleo makubwa ya kitehama na kama jukwaa hili litatumika ipasavyo linaweza kuwa chanzo kikubwa cha maarifa, burudani, habari, n.k
Kazi kwenu wadau tumieni jukwaa hili kuelimishana na kufunzana mambo, usiwe mchoyo wa maarifa, fikiria kwamba kama kila mtu angekuwa mchoyo Leo hii ata ungetafuta kitu Google usingekipata.
Pia ninyi wenywe ni mashahidi kuwa kiswahili bado hakijaandikwa sana, na ndio maana kunavitu vingingine itakubidi kuvitafuta kwa Kichina au kingereza maana kiswahili bado hakuna aliyeandika mtandao ni kuhusiana.
Wito wadau andikeni
Gawana maarifa na kizazi kijacho!
Leo Mimi siandiki sana
Aidha, jukwaa hili pamoja na kuwa ni chombo cha habari pia huweza kutumika kama sehemu ya mijadala au mafunzo mbalimbali, nikuwa na maana mtu akiwa na ujuzi wake anaweza kuufundisha kupitia jukwaa hili kwa kuchapisha na chapisho hilo likadumu na kuwa msaada mkubwa kwa jamii ya sasa inayohitaji kujua mambo hasa kupitia program tumishi kama vile Google.
Ninapo andika chapisho hili nakumbuka miaka kadhaa nyuma miaka kama 8 hivi niliwahi kujiuliza nani hua anaandika Google? Kwanini vitu vinapatikana Google? nani huwa anaviweka?
Haya ni maswali yaliyonisumbua sana kila nilipotafuta kitu google kipindi hicho nipo sekondar na tekno zile ambazo ulikuwa ukiserch kitu picha inakuwa blue, haha.
Nakumbuka nilivyokuwa natamani kuandika namimi kitu kitokee google haha kunawakati nilifikiri vitu vyote vilivyomo google hupostiwa kupitia Facebook na nilikuwa najaribu kupost Fb kisha narudi kukiserch google kama kinatokea.
sikupata mahali pakupost ili kitu kitokee google! Hadi pale nilipogundua Google ni program tafutishi. Na hatimaye nilikuja kugundua sehem za kupost na Jf ni miongoni
Watu wengi wanatamani kupost makala zao zakuelimisha, kuburudisha, nk. Jamii furum inatoa nafasi hiyo kwa wadau wake, hivyo naweza kukiri kuwa ni maendeleo makubwa ya kitehama na kama jukwaa hili litatumika ipasavyo linaweza kuwa chanzo kikubwa cha maarifa, burudani, habari, n.k
Kazi kwenu wadau tumieni jukwaa hili kuelimishana na kufunzana mambo, usiwe mchoyo wa maarifa, fikiria kwamba kama kila mtu angekuwa mchoyo Leo hii ata ungetafuta kitu Google usingekipata.
Pia ninyi wenywe ni mashahidi kuwa kiswahili bado hakijaandikwa sana, na ndio maana kunavitu vingingine itakubidi kuvitafuta kwa Kichina au kingereza maana kiswahili bado hakuna aliyeandika mtandao ni kuhusiana.
Wito wadau andikeni
Gawana maarifa na kizazi kijacho!
Leo Mimi siandiki sana