JamiiForums ilipotoweka ulijisikiaje?


engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
Ndugu wana jf ni vizuri tukajuwa hisia zetu juu ya jamii forum,kwani kwangu mimi jamii forum ni kila kitu,huwa nahisi nipo nyumbani morogoro kihonda kwa chambo, na kwa kweli nilihisi kufa baada ya saa 6.30 mchana ya hapa china kufunguwa jamii forum na kuambiwa kuwa nivumilie baada ya saa moja itakuwa ok.
ningependa kujuwa wewe mwanajamvi ulijisikiaje baada ya jamii forum kutokuwepo kwa masaa kadhaa ndani ya mtandao?
toa hisia zako tujuwe

mapinduziiiii daimaaaaaaa :target:
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Sitaki!!! Usije ukawa unaniuliza kumbe ni wewe ndie ulifanya kazi hii ilionikashirisha sana.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,721
Likes
5,323
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,721 5,323 280
Ndugu wana jf ni vizuri tukajuwa hisia zetu juu ya jamii forum,kwani kwangu mimi jamii forum ni kila kitu,huwa nahisi nipo nyumbani morogoro kihonda kwa chambo, na kwa kweli nilihisi kufa baada ya saa 6.30 mchana ya hapa china kufunguwa jamii forum na kuambiwa kuwa nivumilie baada ya saa moja itakuwa ok.
ningependa kujuwa wewe mwanajamvi ulijisikiaje baada ya jamii forum kutokuwepo kwa masaa kadhaa ndani ya mtandao?
toa hisia zako tujuwe

mapinduziiiii daimaaaaaaa :target:
Nilihisi nipo ndani BAN........................ By the way, najuwaje kama nipo kwenye BAN........???
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
hata asubuhi ilikuwa hivyo hivyo.
 
mimi05

mimi05

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
mimi05

mimi05

Member
Joined Nov 11, 2010
47 0 0
Mie naomba mnisaidie namna ya kutuma post mpya sababu sioni hiyo option.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
si tuliozoea BAN nikajua tayari nimeshawaudhi wakubwa wa humu JF wanajiita MODs....mradiisiwe kama ya mkuu KIGOGO kapigwa BAN ya kimafia sana ..3 months???dahhh
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Sitaki!!! Usije ukawa unaniuliza kumbe ni wewe ndie ulifanya kazi hii ilionikashirisha sana.
yaani mara hii ushakula ban? kulaleki walahi....
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
Nilipigwa na butwaa!
 
P

Pieres

Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
3
P

Pieres

Member
Joined Sep 5, 2010
7 0 3
[QUIlikuwa mbaya sana maana nimezoea kila siku kupata habari fulani fulani
 

Forum statistics

Threads 1,205,835
Members 458,116
Posts 28,207,310