JamiiForums Addiction

MLALUKO JR

JF-Expert Member
May 3, 2015
963
500
Habari wanaJf

Napenda kujua hivi nanyi mnakuwa na ulevi km wangu(addiction) Wa kupenda kutumia mrefu humu jukwaani??

Maana nahisi si hali ya kawaida!!

Tupeane uzoefu na ushauri pia!
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,742
2,000
Mie pia hivyo hivyo mpaka najishtukia.ila ugeni pia unachangia nikishakua mwenyeji ntaona uvivu kushinda humu
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,407
2,000
Mie pia hivyo hivyo mpaka najishtukia.ila ugeni pia unachangia nikishakua mwenyeji ntaona uvivu kushinda humu
Wala usijidanganye.uniambie tu kuna wakati shughuli zitakitinga utashindwa kuwa humu muda wote.

Sio kwamba hutataka.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,742
2,000
Si kweli hata uwe busy kiasi gani ukiikumbuka jf utajiiba tu, addiction mbaya sana. Ndio maana Siwalaumu wale wanaorudia madawa ya kulevya ni ngum mno kujibana.
Wala usijidanganye.uniambie tu kuna wakati shughuli zitakitinga utashindwa kuwa humu muda wote.

Sio kwamba hutataka.
 

Mwana

JF-Expert Member
Aug 6, 2010
5,254
2,000
Habari wanaJf

Napenda kujua hivi nanyi mnakuwa na ulevi km wangu(addiction) Wa kupenda kutumia mrefu humu jukwaani??

Maana nahisi si hali ya kawaida!!

Tupeane uzoefu na ushauri pia!
nami nasubiri huo ushauri kwa kweli!
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
ni aina fulani ya ulevi ambao huto kuwa kama chid benzino... ila ndo hvo ajira hakuna kila kitu kushoto
 

accused

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
2,506
2,000
Instagram mejiunga majuz after its several years of existence. Jf nna muda kidogo sasa, frankly speaking, kila napokua free hata kama ni ten minutz lazima nizame jf.

Huko fb ndiyo cjawahi hata kua na account
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom