Jamii vacancy: Marketing & PR coordinator

lolypop

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,603
Points
2,000

lolypop

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,603 2,000
Habari mda huu wanajamvi.
Dakika 55 zilizopita nimepigiwa simu ya kuitwa kwenye interview ya jamii media itakayofanyika tarehe 1, march ofisi za jamii media mikocheni.
Dhumuni la kuandika uzi huu ni kuomba mchango wa nauli kwa wanajf wenzangu. Mim nipo huku babati nauli ya kutoka manyara to Dar ni kama 70 elfu kwenda na kurudi.
Nataka nije kujaribu bahati yangu, msaada wenu tafadhali aliye tayari nitaPM namba yangu. shukurani
 

lolypop

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,603
Points
2,000

lolypop

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,603 2,000
sehemu ya kulala unayo?
Ila kwenye tangazo ni kama walisema kuwa ni kwa watu waliopo dsm tu?
Ni kweli rafiki hata mm sikujua kama wataniita mana adress zangu kwenye Cv zinazoonyesha nipo moshi,
Nashukuru wameniita ila nimepigiwa simu nikiwa nje ya moshi, nipo manyara sasa kipato changu hakita niwezesha kurudi nyumbani kesho na jumatatu kuamsha Dar. ndo maana naomba donation kidogo
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,533
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,533 2,000
Habari mda huu wanajamvi.
Dakika 55 zilizopita nimepigiwa simu ya kuitwa kwenye interview ya jamii media itakayofanyika tarehe 1, march ofisi za jamii media mikocheni.
Dhumuni la kuandika uzi huu ni kuomba mchango wa nauli kwa wanajf wenzangu. Mim nipo huku babati nauli ya kutoka manyara to Dar ni kama 70 elfu kwenda na kurudi.
Nataka nije kujaribu bahati yangu, msaada wenu tafadhali aliye tayari nitaPM namba yangu. shukurani
Hiyo Picha Yako Ya AVATAR Inaonekana Unajua Mno KUNYONYA PIPI Hivyo Ninaamini Sasa Hivi Tu Utawapata WADHAMINI Na WATAKULETA Dar. Nimependa Sana Huo MDOMO Na Jinsi Hiyo PIPI Huko Kulikotuna KUNAVYOINGIA.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,533
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,533 2,000
Ni kweli rafiki hata mm sikujua kama wataniita mana adress zangu kwenye Cv zinazoonyesha nipo moshi,
Nashukuru wameniita ila nimepigiwa simu nikiwa nje ya moshi, nipo manyara sasa kipato changu hakita niwezesha kurudi nyumbani kesho na jumatatu kuamsha Dar. ndo maana naomba donation kidogo
Unaweza Kunyonya Vizuri " Lollipop " Nikutumie Nauli Sasa Hivi?
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,533
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,533 2,000
utanyonya wewe ukicheza, sitaweza kuja tena nimekwama
Bahati Yako! Ungenyonya Sana Na KUNAKOTUKUKA " Lollipops " Za Wanyamwezi Wa Jiji La Mecky Sadick. Vizuri Kwa " Kujiongeza ".
naomba nikucheke kwanza hahahahahah! alafu nikuulize na wew umeitwa kwenye hii interview?
Nimesomea Engineering Kwa Masuala Yahusuyo NDEGE, MELI Na TRENI Tu.
 

Forum statistics

Threads 1,390,026
Members 528,081
Posts 34,041,309
Top