Jambo lililonishangaza kwa wanaume wa Dar es salaam

Jambo lililonishangaza kwa wanaume wa Dar es salaam

Kazi ya u house girl iliyokuleta naona itakushinda maana unatumwa gengeni badala ya kuwahi uje kufua nguo za watoto unabakia kushangaa pikipiki
Mkuu mi sio housegirl ni mpita njia tu nashangaa mambo niliyoyakuta ugenini
 
Acha ujinga wew.... Kwan akijishikiria tatizo nn... Acha kuwa na mawazo ya kipuuzi
 
Acha ujinga wew.... Kwan akijishikiria tatizo nn... Acha kuwa na mawazo ya kipuuzi
Mkuu we unaona kawaida mwanaume kushika kiuno cha mwanaume mwenzako? Unaogopa kuanguka kwenye pikipiki au
 
Mimi ni mgeni hapa jijini siku ya tatu sasa toka nimefika. Nimekuwa nikilisikia jiji hili kwa muda mrefu na nikitamani kufika.

Kwa hizi siku tatu moja ya mambo yaliyonishangaza ni kuona wanaume wamebebana kwenye pikipiki abiria kamshikiria dereva kiunoni. Jana nilipishana na pikipiki moja leo nimepishana na mbili ziko hivyo. Sasa wazoefu wa dar mnijuze hii ni kawaida au imewatokea hawa tu maana kule kwetu sijawahi ona hii na ikitokea itakuwa ajabu
Uzi huu bila picha itakuwa ni story ya kutunga
 
Mimi ni mgeni hapa jijini siku ya tatu sasa toka nimefika. Nimekuwa nikilisikia jiji hili kwa muda mrefu na nikitamani kufika.

Kwa hizi siku tatu moja ya mambo yaliyonishangaza ni kuona wanaume wamebebana kwenye pikipiki abiria kamshikiria dereva kiunoni. Jana nilipishana na pikipiki moja leo nimepishana na mbili ziko hivyo. Sasa wazoefu wa dar mnijuze hii ni kawaida au imewatokea hawa tu maana kule kwetu sijawahi ona hii na ikitokea itakuwa ajabu


Wanaume wa Dar ni viumbe wasio na vigezo, yaani huwezi kujifananisha na mwanamme wa Dar kwa sababu kwao kushikana na kuchezeana madushe ni kawaida, hapa utakosa kuwa shoga? Mwanamme ukivaa vizuri watakushika na kukutomasa tako kuona kama liko poa, mwanamme ukiwa mtanashati utashangaa atakuja kijana wa Dar mbele yako na kubong'oa kujifanya kaangusha hela, kumbe anataka dushe lako limguse akajisifie kwa wenzake vijiweni kuwa alikushitua. Sina hamu na Dar na sitaki hata kusikia ujinga wao tena.
 
Wanaume wa Dar ni viumbe wasio na vigezo, yaani huwezi kujifananisha na mwanamme wa Dar kwa sababu kwao kushikana na kuchezeana madushe ni kawaida, hapa utakosa kuwa shoga? Mwanamme ukivaa vizuri watakushika na kukutomasa tako kuona kama liko poa, mwanamme ukiwa mtanashati utashangaa atakuja kijana wa Dar mbele yako na kubong'oa kujifanya kaangusha hela, kumbe anataka dushe lako limguse akajisifie kwa wenzake vijiweni kuwa alikushitua. Sina hamu na Dar na sitaki hata kusikia ujinga wao tena.
Basi kila mahali na mambo yake
 
Back
Top Bottom