Jambo iko? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo iko?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by vicenttemu, Dec 17, 2010.

  1. v

    vicenttemu Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi there, can we discuss the issue of ethnic groups in higher learning institutions and several organizations. Cku hizi kila mahali kuna chama cha kabila fulani. Hii c kwamba tunajigawa kimakabila na kwa maana hii ukabila umebisha hodi Ty? Nawakilisha wadau tulijadili hili jambo
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mh!hii mbona ilishaanza siku nyingi sana,kwa bahati mbaya hakuna sheria yoyote ya nchi hii inayomkataza au inakataza kabila lolote kuwa na chama!!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    hii mimi hainitishi sana hizi intermarriage zinaneutralise hili jambo..... labda tuanze kuwaconvice ndugu zetu wahindi na waarabu tuweze kuwaoa zaidi na kupoteza kabisa haya matabaka
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Umenena kaka. Mimi niruhusiwe kuoa mtoto wa Rost tamu au Abood
     
  5. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabila tz ni wachaga tu
     
Loading...