Jambo gani la kukera hutoweza lisahau ambalo mkeo alikutamkia alipokuwa mjamzito? Share nasi!

habdul64

Senior Member
Dec 24, 2014
143
225
Habari wadau..
Wanawake wengi wanapokuwa wajawazito huwa na maudhi mengi, wakati mwingine huongea maneno yakukera na kukatisha tamaa ilimradi tu usumbufu..

Je kwa waliopitia maisha na mke mjamzito atuambie ni jambo gani na alifanyaje!
 

dekitambi

JF-Expert Member
Oct 5, 2015
662
1,000
Mimi ilinitokea kwa MOTHER miaka ileee,
Alimiagiza maji ya kunywa nikamletea ,
Akayapokea kisha akanimwagia nayo usoni
Niliudhika sana.
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,165
2,000
Mie wangu kila aendapo,lazima abebe kikopo cha kutemea mate,na kisirani kila muda...viumbe hawa bhana tuwavumilie tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom