Jambazi sugu wa majeneza ashindwa kuhudhuria kwenye mazishi ya watu nchini Kenya


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,975
Likes
5,345
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,975 5,345 280
jambazi-sugu-wa-majeneza-jpg.359762


Aliyekuwa jambazi sugu na mwizi wa majeneza jijini Nairobi John Kibera ameshindwa kuhudhuria mazishi ya mtu yoyote .

Licha ya kutumikia kifungo chake baada ya kupatikana na hatia ya uhalifu wa kufukua na kuiba majeneza kabla ya kuyaauza,Kibera amesema sasa hata familia yake inaogopa kumuona kwenye mazishi.

John amesema kwa sasa yeye ameokoka na hafanyi tena uhalifu huo .

Amepeana kwa mayatima nyumba ya shilingi milioni 7 aliyonunua kwa pesa za kuuza majeneza .

Zama zake alikuwa mmoja kati ya majambazi sugu waliosakwa na polisi kote nchini.


Chanzo: CRI Kiswahili
 
F

filonos

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
651
Likes
70
Points
45
F

filonos

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
651 70 45
mtu kahuyo je angekua ni Baba yako au ndugu yako ungemchulia vipi ni Gahidi wa Marem huyo
 

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336