Jamanieee! Japo kanisani!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamanieee! Japo kanisani!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyalotsi, Jul 22, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,924
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Wiki nzima mnatuvalia mavazi ya kututega. Tumeamua kuja kutubu dhambi zetu za kutamani, huku nako mnakuja na vimini vyenu na visuruali vya kubana! Tukimbilie wapi sie? Wengine miguu yenu kama chelewa tu!!! Mungu atusamehe. Hata makahaba mchana huwa wanajisetiri usiku ndo wanavaa hivyo,hii sijui ni laana!!!
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Ndo maana mimi nakuwaga Nyumbani Revival Fellowship, kwa raha zangu.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mwambie baba kasisi aweke marshalls mlangoni.
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    kumbe tuko wengi.. bora kushinda home kuliko kwenda kuangalia milonjo ya watu
     
  5. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,986
    Likes Received: 9,235
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usiangalie tu then umsifu mungu kwa uumbaji alioufanya.
    Yaani we uko kanisani then unaangalia nani kavaa vipi?
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,924
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    mtu anakuja anakaa karibu yako na kamini kanaacha mapaja yote wazi. Macho hayana pazia ndugu! Kwa nini lakini? Huwezi zuia macho yasikusanye peripheral rays. Mnataka tuwe tunatubu kila dakika?
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Kanisani kunakuwa hakuna tofauti na Mlimani City bwana? Kwa Kakobe kuna wamama wanakaa magetini na rundo la khanga, wakikuhisi tu wanakuzungushia.
     
  8. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    salam zimesha wafika wahusika...
     
Loading...