Jamani wazazi na mke nani zaidi

Jamani wazazi na mke nani zaidi

ndugu,tangu umeoa una muda gani? maana kama umekaa kwenye ndoa kwa muda mrefu,utagundua kuwa mke halinganishwi na mama hata kidogo,maana hawana wanachoweza kulinganishiwa,mzazi yuko mbali sana kwenye hadhi,ukilinganisha na mke.
NANI KAMA MAMA ??????
MKE KAMA MAMA !!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Nampenda mama yangu kuliko vitu vyote naweza sema, lakini mama huyu ndo alinipa hii kanuni

Nimpende MUNGU kwanza, wapili awe Mke wangu then wafate wao na wengine so naweza sema Mke kwangu ndo ataanza then watafata wazazi!! (Ila hakuna wa zaidi coz sioni kama kuna cha kufanyia mashindano maana kila mmoja ana nafasi yake)
 
Mke ni bora kwangu kwa sababu ya aina fulan ya maisha niliyoishi
 
Nampenda mama yangu kuliko vitu vyote naweza sema, lakini mama huyu ndo alinipa hii kanuni

Nimpende MUNGU kwanza, wapili awe Mke wangu then wafate wao na wengine so naweza sema Mke kwangu ndo ataanza then watafata wazazi!! (Ila hakuna wa zaidi coz sioni kama kuna cha kufanyia mashindano maana kila mmoja ana nafasi yake)

umesema vizuri
 
wazazi ndio kila kitu

Wazazi ni muhimu lakini mwenzi wako ana umuhimu pia. Unaongea hivyo kwa kuwa bado ni kijana lakini kuna umri utafika mwenzi wako ndio atakuwa kila kitu. Atakuwa rafiki nazaidi ya ndugu. Utaumwa mtu pekee wa kukucare ni mwenzi wako wakt huo wazazi wako wamezeeka hawajiwezi hawawezi kukusaidia, watt wako busy na familia zao. So heshimu sana mwenzi wako wa ujanani safari yako ya uzeeni utaifurahia sana
 
Mtu atawaacha wazazi wake na kuambatana na mke/mme, nao wakuwa si wawili tena ba mwili mmoja. Mama ni mama na mke ni mke, kila mmoja anasehemu yake ktk maisha yangu. Mama hawezi chukua nafasi ya mke, hali kadharika mke nae hawezi chukua nafasi ya mama. Kumbuka mtu pekee ambaye utaishi nae hadi kifo kiwatenge ni mke pekee. Vinginevy huyo waki siyo mke balu ni poozeo tu.
 
Wazazi ni muhimu lakini mwenzi wako ana umuhimu pia. Unaongea hivyo kwa kuwa bado ni kijana lakini kuna umri utafika mwenzi wako ndio atakuwa kila kitu. Atakuwa rafiki nazaidi ya ndugu. Utaumwa mtu pekee wa kukucare ni mwenzi wako wakt huo wazazi wako wamezeeka hawajiwezi hawawezi kukusaidia, watt wako busy na familia zao. So heshimu sana mwenzi wako wa ujanani safari yako ya uzeeni utaifurahia sana

Ni kweli usemayo bibi.com lakini mara nyingi wanawake wanataka kuwa juu ya mume na kuwaona wazazi wa mume hawafai.. kwa mfano baadhi ya wanawake walioolewa pindi anapokuja mama mkwe wake huanzisha visa wanafikia hatua ya kuwaita wakwe zao wachawi...
 
kila mtu ana nafasi yake
ukiwa hujaolewa uko chini ya wazazi
ukiwa umeolewa uko chini ya mumeo na yeye ndo ka kitu
 
Ni kweli usemayo bibi.com lakini mara nyingi wanawake wanataka kuwa juu ya mume na kuwaona wazazi wa mume hawafai.. kwa mfano baadhi ya wanawake walioolewa pindi anapokuja mama mkwe wake huanzisha visa wanafikia hatua ya kuwaita wakwe zao wachawi...

Kuna kitu kimoja nimejifunza ktk maisha the way utakavyo mtreat mkeo au mme wako ndio hivyo ataenda kutreat wazazi au ndugu zako. nitakutolea mfano wa familia ya baba yangu walizaliwa vijana wa3, kijana wa kwanza anamistreat mke vibaya mno kumpiga, matusi, kejeli na mengineyo, huyu mama ana roho mbaya sana hakuelewana na mama mkwe wala ndugu. kijana wapili ni baba yangu yeye ni mme na baba bora mama yangu yuko tayari kuvumilia ndugu na mama mkwe kwa kuwa anajua ana mme anayejali. kijana watatu yeye anampenda sana mkewe na kujali na kutunza familia, mke wa huyu baba mdogo hata mama mkwe amtukane yeye huwa ana smile anasema jamani siwezi kumuumiza huyu mama nitamvumilia tu kwa kuwa kijana wake ni mzuri sana.anatuambiaga nikimuumiza huyu mama au nyie ndugu nitapoteza upendo kwa mme wangu maana ni mwanaume mzuri sana.
 
nafikiri maandiko yamesema mke na mume wao watakua mwili mmoja "ikifika hapo tu ndipo nnapojua kua mke ni mtu wa kwanza kwangu kwa sababu ameshakua mim tayar ila wazaz wangu wana umuhimu wake"
 
Unalinganisha visivyolingana? Mzazi ni mzazi ana nafasi yake na upendo wake, mwenza ni mwenza ana nafasi na upendo wake.

ikitokea wote wanaumwa utaanza wapi? Inategemea vingi ikiwepo hali lakini pia na nafasi. Huwezi kumuacha mkeo aliye hoi akiwa hana ntu mwingine wa kumuhudumia na kwenda kwa baba yako ambaye kuna mdogo wako abayemuhudumia. Utaanza kwa mkeo huku ukimonitor hali ya mzazi wako kwa simu thru mdogo wako, na baadaye waweza kwenda ukiacha mambo sawa kwa mkeo. Na vivyo hivyo waweza kwenda kwa mzazi aliye critical na ambaye hana mtu yoyote ukimuacha mkeo akiangaliwa na dada yake huku ukimonitor maendeleo yake kwa simu
 
wewe ni pumbavu kabisa... thamini wazazi wea wazazi coz wao umeanza nao ukiwa sifuri bt mkeo mmejuana ukubwani. tena mwanamke ukicheza nae atakuvurugia uhusiano wako na wazazi pamoja na ndugu zako wote, so be careful my friend, parents first.
we mkeo ni wa pili baada y
kuna mada moja niliandika hapa kuhusu wazazi na mke au mume watu walinitusi sana wakidai mimi nimeokotwa ooh niltupwa na maneno kama hayo.
Lakini ndugu zangu wazazi wanaumuhimu mkubwa sana kutuzaa,kutulea,nk lakini mkeo au mguumeo ndo kila kitu kutokana na mda na wakati huo mfano mzazi wako anaumwa kalazwa labda arusha na mkeo anaumwa kalazwa dodoma na wewe uko dar umeenda kufungasha au umeenda kikazi ni wapi utawai
Au uko na mkeo anaumwa kalazwa at the same time maa au baba yako kalazwa utafanyaje usitukane changia kistarabu tu
YOTE TISA MKEO KWA WAKATI UKIWA UMEOA NDO MTU WA KARIBU KULIKO WOTE ASHANGAA SANA WALE WANAUME AMBAO WAANUNUA VITU KAMA SHAMBA,GARI,NYUMBA NK WANAWAAMBIA NDUGU AU WAZAZI WAO WANAUME HAWA NI TATIZO.
UNAJUA UNAPOMWAMBIA MKEO NI KWAAJILI YA WATOTO WAKO NA SI KWAAJILI YAKE. NA SI MWASEMA WATOTO NI WA BABA.
 
Mzazi ana umuhimi wake tena sana ila mke anayo pia umuhimu katika maisha ya mwanaume ndio maana watu wanasema ukimkosea mzazi utapata laana walijua wanamaanisha nini.
 
Back
Top Bottom