Jamani tuangalie maneno ya khanga tunazovaa


MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Habari zenu wanaJf wenzangu.

Juzi jirani yangu alirudi kutoka safari ya kikazi ambayo alikua huko mkoani Mbeya,
alivyorudi alikua amemmiss sana mke wake kias ambacho alishindwa hata kuvumilia kuendelea na kazi mkoani humo.
Ila kimbembe kimekuja pale alipomkuta mkewe amevaa khanga iliyoandikwa "kuliko kioze bora nimpe jirani".

Shida inakuja pale ambapo yule mume anahisi labda mimi ndie ninayemreplace pale anapokua hayupo coz hapo tunapoishi tupo mimi na yeye tu.

Je nifanyaje ili jirani yangu aweze kuamini kwamba sihusiki na mkewe.
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
chezea uswazi wewe, kila kitu kinamaanisha, asipovaa khanga ataweka taarabu , achukulie poa tu kama ye c wa mwambao yasimuumize kichwa atuachie wenyewe
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Mie khanga za "NATAKA PAJA MIE HAKINITOSHI KIPAPATIO" zanikosha kweli kweli!!!!! Na hii ya "KIZURI KULA NA WENZIO, KIBAYA MPE MBWA" yanichanganya kwelikweli.
 
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
na wewe nunua kanga iliyoandikwa:

'Mpende jirani yako kama unavyojipenda'
 
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Mie khanga za "NATAKA PAJA MIE HAKINITOSHI KIPAPATIO" zanikosha kweli kweli!!!!! Na hii ya "KIZURI KULA NA WENZIO, KIBAYA MPE MBWA" yanichanganya kwelikweli.
maneno hayo lara 1
 
Last edited by a moderator:
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Hakika nimesadiki Paka hana urafiki.......Maua Harufu sio Rangi..............Samaki akioza usimtupe......
 

Forum statistics

Threads 1,296,582
Members 498,672
Posts 31,252,965
Top