Jamani sasa nimeiamini internet explorer 10

Jamani sasa nimeiamini internet explorer 10

Software gani unataka kupakua nikwambie

Mkuu Superlmpressor mimi huwa nahitaji software aina mbalimbali kulingana na mahitaji hivyo kama ungenitajia hizo official site ungekua umenisaidia sana kuweza kupata hizo softwares. Kama vp unaweza hata kuni PM.
 
Last edited by a moderator:
Aaaah!! Niliweka windows 8 ila imenishinda kutumia bwana ,kwenye Graphics na Gadgets iko vizuri,Yani the whole interface kiujumla iko poa>Ila nimeshidwa kutumia Skype,pia Flashplayer inazingua cant watch Videos from youtube na sehemu zingine.Na pia haipo compatible na some of the softwares nazozitumia sana kama Oracle 11g client,Toad etc.Kwa kifupi imenichefua na kwa tetesi nilizozisika Microsoft anaipiga chini anakuja na Windows BLUE.

mkuu windows blue sio os ni patch itakayowekwa kwenye windows 8 kuifanya iwe inapata yearly update badala ya kila mwaka kuinstall upya os.

Mfano ukiwa na simu ya android huhitaji kutoa os ya zamani ili uingize os mpya bali una updetia kwa juu.

Windows blue pia haita ondoa start screen ya windows 8 ila kuna tetesi wasiweke ile interface ya windows 7 kabsaa. So pole mkuu
 
Jamani sasa nimeiamini internet explorer 10 kwa speed ni noma kwenye windows 8
285217_417460331678056_494067203_n.jpgna
hii hapa inakuwaje??
 
Niko addicted na Google Chrome yaani IE hata sitaki kuisikia!...

Hili dudu IE sikulipenda tokea kwenye windows mobile mpaka kwenye windows pc sababu ni kuload taratibu na kibendera chake ila nimekuja kuikubali hii IE10 ya kwenye windows 8 kwa speed yake ukiCompare na hizi zingine. Kitu kingine ni kwamba ina uwezo mzuri sana wa kudownload, tofauti na Mozila ambayo wakati inadownload waweza shangaa inakwambia ''download complete'' na kumbe bado file halijafika hata nusu.
 
Hili dudu IE sikulipenda tokea kwenye windows mobile mpaka kwenye windows pc sababu ni kuload taratibu na kibendera chake ila nimekuja kuikubali hii IE10 ya kwenye windows 8 kwa speed yake ukiCompare na hizi zingine. Kitu kingine ni kwamba ina uwezo mzuri sana wa kudownload, tofauti na Mozila ambayo wakati inadownload waweza shangaa inakwambia ''download complete'' na kumbe bado file halijafika hata nusu.
naweza kusema zaidi asilimia 50 ya watumiaji wa computer hawajielewi. internet explorer 9 na 8 ndio browser zinazotumika zaidi duniani zikifatiwa na mozila na baadae chrome. Wakati internet explorer 10 ni bora kuliko 7 na 8 lakini still ina watumizi wachache.

Mimi kusema kweli pia nimeipenda ie10 na imenihamisha toka chrome pale ninapokua nafanya matumizi heavy kama kuangalia vitu online. Chrome sasa hv natumia kwa vitu basic. Chrome inacrash sana flash wakati ie10 inatumia html5 na silverlight hata sku moja sijaiona ikicrash.

Hii marketshare ya browser
ie_february_2013.png
 
Back
Top Bottom