Jamani nipeni jina la series latest ya kuangalia kesho

Jamani nipeni jina la series latest ya kuangalia kesho

CCA

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Posts
396
Reaction score
189
Kuanzia kesho nitakuwa likizo, naomba nisaidieni nidownload series gani ambayo ni latest ili niweze kuicheki.

Asanteni.
 
Shooter

Luke Cage

Peaky Blinders

Zimetosha??
 
Shooter

Luke Cage

Peaky Blinders

Zimetosha??
mkuu hii shooter ya 9 vipi ishatoka?
nataka niuone mtiti wa huyu bob lee swagger utakuwaje,famalia yake naona imetekwa..
 
Angalia shooter ni kali balaa na nahisi kama inaweza fuata mkondo wa American odssey
 
Queens of the South in nzuri sana inahusu mama mmoja Kuwa kiongozi wa genge la Wauza Madawa ya kulevya
 
Mazee nanunua walking dead episode zote zilizotoka kuanzia mwezi wa kumi last yr kila episode buku nimetafuta kkoo mpk miguu imeota sugu
 
Mkuu cheki Designated Survivor. Humo ndani yupo Jack Bauer na Nikita. Hutajuta. Mpaka sasa zimetoka episodes 10, ya 11 ni mpaka march 8
 
Hizi ndo the latest:-
1.Hakuna njaa Tanzania
2.Faru John
3.Gharama za umeme
 
Queens of the South in nzuri sana inahusu mama mmoja Kuwa kiongozi wa genge la Wauza Madawa ya kulevya
Hii ni nzuri sana, sema Season 2 hawajatoa so ukiangalia unabaki na hasira tu tena maana wanakukatisha uhondo.
 
Back
Top Bottom