Jamani nimefurahi sana

  • Thread starter Inferiority Complex
  • Start date

Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,151
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,151 280
Jamani leo nimefurahi sana yaani nilikuwa naangaika kujiunga na Jamii forum na hatimaye leo nimeweza ila tangu saa tisa natafuta sehemu ya kuingizia bila mafanikio mpaka saa hizi ni saa 12 jioni ndio nimepaona. Jamani mnipokee mi ndio wa kwanza kijijini kujiunga.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,927
Likes
733
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,927 733 280
Karibu sana.Waambie na wenzio
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Uko kijiji gani mkombozi wa kijiji?
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Jamani leo nimefurahi sana yaani nilikuwa naangaika kujiunga na Jamii forum na hatimaye leo nimeweza ila tangu saa tisa natafuta sehemu ya kuingizia bila mafanikio mpaka saa hizi ni saa 12 jioni ndio nimepaona. Jamani mnipokee mi ndio wa kwanza kijijini kujiunga.
Weka na avatar basi?
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Angalizo- humu jamvini kuna makundi mbalimbali.
1.Wanaojifanya kujua kila kitu. Siasa wao,uchumi wao,utamaduni wao uwe makini.
2.Wapo waliopo mahsusi kutetea ujinga hata kama uko wazi-kua makini nao
3.Wapo wale ambao hawathamini mitazamo ya wengine kwa lolote lile-kua makini nao
KWA MUDA MFUPI TU UTAWAFAHAMU.
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,151
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,151 280
Asante sana jamani, bwana Makamee mimi nipo kijiji cha Mkiu wilaya ya Ludewa hapa njia panda ya kwenda Mlangali na Liganga.
 
Lulu michael

Lulu michael

Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
33
Likes
25
Points
25
Lulu michael

Lulu michael

Member
Joined Dec 5, 2013
33 25 25
Hongera mwenzangu na mim mi bado kabisa sijaelewa chochote nikitaka kumtumia mtu text inakataa pia kuedit profile yangu yana asilimia 90 ya mambo yote sifaham naomba mnieleweshe pia
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
16,363
Likes
3,174
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
16,363 3,174 280
Asante sana jamani, bwana Makamee mimi nipo kijiji cha Mkiu wilaya ya Ludewa hapa njia panda ya kwenda Mlangali na Liganga.
Ahaaa wa nyumbani kabisa... hebu niPM # yako... nije kukusalimiA
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,151
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,151 280
Angalizo- humu jamvini kuna makundi mbalimbali.
1.Wanaojifanya kujua kila kitu. Siasa wao,uchumi wao,utamaduni wao uwe makini.
2.Wapo waliopo mahsusi kutetea ujinga hata kama uko wazi-kua makini nao
3.Wapo wale ambao hawathamini mitazamo ya wengine kwa lolote lile-kua makini nao
KWA MUDA MFUPI TU UTAWAFAHAMU.
Asante sana mkubwa wangu, nimekuelewa sana. Nitakuwa mpole ili niwasome.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,221
Likes
23,634
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,221 23,634 280
Asante sana jamani, bwana Makamee mimi nipo kijiji cha Mkiu wilaya ya Ludewa hapa njia panda ya kwenda Mlangali na Liganga.
Ah mwanetu kumbee

Tuletee ulanzi toka huko unyalukoloni
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,151
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,151 280
Angalizo- humu jamvini kuna makundi mbalimbali.
1.Wanaojifanya kujua kila kitu. Siasa wao,uchumi wao,utamaduni wao uwe makini.
2.Wapo waliopo mahsusi kutetea ujinga hata kama uko wazi-kua makini nao
3.Wapo wale ambao hawathamini mitazamo ya wengine kwa lolote lile-kua makini nao
KWA MUDA MFUPI TU UTAWAFAHAMU.
Hiyo namba 2 ulitakiwa umtaje kabisa kuwa ni lemutuz ili mgeni aelewe. Si unakumbuka alikuwa anamtetea Pedeshee Kapuya!
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,151
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,151 280
Hongera mwenzangu na mim mi bado kabisa sijaelewa chochote nikitaka kumtumia mtu text inakataa pia kuedit profile yangu yana asilimia 90 ya mambo yote sifaham naomba mnieleweshe pia
Ukitaka urahisi wa kuedit hivyo vitu tumia computer.
 
dizzle kiraka

dizzle kiraka

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
417
Likes
15
Points
35
dizzle kiraka

dizzle kiraka

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
417 15 35
Karibu mkiu wa mkiu njia panda ya liganga na mlangali kona ya shetani vipi bado ipo karibu jf hii sio fb
 

Forum statistics

Threads 1,249,670
Members 481,005
Posts 29,706,921