Jamani nifanyeje? Kitimoto wa poli avunja urafiki!

Jamani nifanyeje? Kitimoto wa poli avunja urafiki!

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Posts
8,618
Reaction score
13,894
jamani kuna rafiki yangu,kulingana na imani yake ya dini kumbe hali kiti moto(msabato),nimekwenda naye maeneo ya mwananyamala kupata moja baridi moja moto,nikaagiza kiti moto wa poli,kama kilo moja tukala na yeye akaisifia sana hiyo nyama kuwa mbona ni tamu hivyo!akatoa hela tuongeze nusu,na mimi ckujua kama na wasabato hawatumii kitu hiyo,ikaletwa ile nusu tukala,baadaye ananiuliza hivi hii nyama ni ya nini?ni kamjibu,eehe bwana ilikuwa balaa huo ugomvi tumeumalizia police.kwani amevunja viti,chupa na meza za watu,amelipa,kuhusu mimi nikaonekana sina kosa.kwani hii kiti moto ya poli ni mona na m2u huwezi jua hadi m2u akwambie.muwe mnauliza kabla ya kula.na urafiki umevunjika.
 
jamani kuna rafiki yangu,kulingana na imani yake ya dini kumbe hali kiti moto(msabato),nimekwenda naye maeneo ya mwananyamala kupata moja baridi moja moto,nikaagiza kiti moto wa poli,kama kilo moja tukala na yeye akaisifia sana hiyo nyama kuwa mbona ni tamu hivyo!akatoa hela tuongeze nusu,na mimi ckujua kama na wasabato hawatumii kitu hiyo,ikaletwa ile nusu tukala,baadaye ananiuliza hivi hii nyama ni ya nini?ni kamjibu,eehe bwana ilikuwa balaa huo ugomvi tumeumalizia police.kwani amevunja viti,chupa na meza za watu,amelipa,kuhusu mimi nikaonekana sina kosa.kwani hii kiti moto ya poli ni mona na m2u huwezi jua hadi m2u akwambie.muwe mnauliza kabla ya kula.na urafiki umevunjika.

hiyo ni aina mpya ya kitimoto imezaliwa?
 
Naye huyo msabato wako ana hitikadi za urafi yaani umekwisha sweka kitoweo tumboni kisha ndo unauliza aina ya nyama?Duh,hii nayo kali.Lakini nikupe pole kwa mkasa uliokupata.
 
He he he utamu umemzidi.kesho utamkuta anakula kwa hiari yake
 
Hahahahh! Ms na ffox wamenipm wanasema tuibuke mwananyamala tukapige hii kitu
bei gani pale aisee?
 
jamani kuna rafiki yangu,kulingana na imani yake ya dini kumbe hali kiti moto(msabato),nimekwenda naye maeneo ya mwananyamala kupata moja baridi moja moto,nikaagiza kiti moto wa poli,kama kilo moja tukala na yeye akaisifia sana hiyo nyama kuwa mbona ni tamu hivyo!akatoa hela tuongeze nusu,na mimi ckujua kama na wasabato hawatumii kitu hiyo,ikaletwa ile nusu tukala,baadaye ananiuliza hivi hii nyama ni ya nini?ni kamjibu,eehe bwana ilikuwa balaa huo ugomvi tumeumalizia police.kwani amevunja viti,chupa na meza za watu,amelipa,kuhusu mimi nikaonekana sina kosa.kwani hii kiti moto ya poli ni mona na m2u huwezi jua hadi m2u akwambie.muwe mnauliza kabla ya kula.na urafiki umevunjika.

Msabato anakunywa lager?
 
wanakata kuanzia sh.6000,na kuendelea,ila kuikuta kaka ni timing.kwani demand yake ni kubwa sana.
 
aache usabato aendeleze kitimoto, kwani kuna kitu ingine tamu kuzidi hiyo? ushauri wangu kila mtu aitumie hiyo ni bomba
 
Nikitaka kuwahi niende mida gani nina hamu nayo sana
 
mbona lager ndio dhambi kubwa kuliko hicho kiumbe kilichoumbwa na mikono ya Mungu?
 
Back
Top Bottom