Gody JF-Expert Member Joined Apr 16, 2010 Posts 1,251 Reaction score 418 May 18, 2012 #21 MUSSOLIN said: habari za likizo ya lazma wanaJF toka juzi mwezenu nimeshikwa na Malaria vibaya, yaani leo ndo nimetoka hospital baada ya kulazwa! Niombeeni jamani nipate nafuu! Click to expand... kama madr wamekwambia unamaralia bas wamekosea mbona mi nakuona mzima si unajua hivo vifaa ni feki coz tz hatuna TBS ulikosa jf ukahis homa!!!!
MUSSOLIN said: habari za likizo ya lazma wanaJF toka juzi mwezenu nimeshikwa na Malaria vibaya, yaani leo ndo nimetoka hospital baada ya kulazwa! Niombeeni jamani nipate nafuu! Click to expand... kama madr wamekwambia unamaralia bas wamekosea mbona mi nakuona mzima si unajua hivo vifaa ni feki coz tz hatuna TBS ulikosa jf ukahis homa!!!!
K KISAKA MORIS JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 372 Reaction score 33 May 18, 2012 #22 Mungu akuponye. Ugua pole.
Mchochezi JF-Expert Member Joined Feb 29, 2012 Posts 11,453 Reaction score 10,059 May 18, 2012 Thread starter #24 gody said: kama madr wamekwambia unamaralia bas wamekosea mbona mi nakuona mzima si unajua hivo vifaa ni feki coz tz hatuna TBS ulikosa jf ukahis homa!!!! Click to expand... teh..teh..teh..teh
gody said: kama madr wamekwambia unamaralia bas wamekosea mbona mi nakuona mzima si unajua hivo vifaa ni feki coz tz hatuna TBS ulikosa jf ukahis homa!!!! Click to expand... teh..teh..teh..teh
Mchochezi JF-Expert Member Joined Feb 29, 2012 Posts 11,453 Reaction score 10,059 May 18, 2012 Thread starter #25 Cantalisia said: Click to expand... thanx!